Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/11/12
290
1.256
93
Mas em còn có 1 căn để ở :).

Bác còn căn số mấy vậy bác? Vụ bánh vẽ hồ điều hòa bác có ý kiến gì không? Trên trang chính thức của Mas vẫn ghi hồ điều hòa. Dưới đây OS bảo không. Em cũng hoang mang

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng F
8/8/06
6.456
21.428
113
40
Bác còn căn số mấy vậy bác? Vụ bánh vẽ hồ điều hòa bác có ý kiến gì không? Trên trang chính thức của Mas vẫn ghi hồ điều hòa. Dưới đây OS bảo không. Em cũng hoang mang
Kệ nó đi bác. Nó chưa giao nhà mà. Khi nào nó giao mà ko có thì chửi sau :)

Hạng F
8/8/06
6.456
21.428
113
40
Masteri ngoài Mas Thảo Điền còn có M One, Mellinium, rồi tới đây là Masteri An Phú. Em ko nghĩ là Masteri ko làm các hạng mục mà đã cam kết với khách hàng. Nhà mẫu Masteri hiện tại sẽ là nhà mẫu của Masteri An Phú. E nghĩ Mas ko dại gì mà đánh mất uy tín một cách lộ liễu vậy

• Like
Hạng B2
17/11/12
290
1.256
93
Masteri ngoài Mas Thảo Điền còn có M One, Mellinium, rồi tới đây là Masteri An Phú. Em ko nghĩ là Masteri ko làm các hạng mục mà đã cam kết với khách hàng. Nhà mẫu Masteri hiện tại sẽ là nhà mẫu của Masteri An Phú. E nghĩ Mas ko dại gì mà đánh mất uy tín một cách lộ liễu vậy

Vậy là giao nhà xong căng băng zôn hả bác? Vấn đề là nó có hứa xây hồ điều hoà lúc bác mua không hay chỉ để chơi chơi trên web?
Mai hẹn đặt cọc mà lên OS này nghe ý kiến xong em muốn bỏ chạy luôn rồi. Đi vòng quanh mấy bữa nay thấy cũng rất ít cây xanh. Nói chung là chất lượng trung bình. Ngặt nỗi giờ thóc cao gạo kém nên chỉ chơi nổi hàng tầm khoảng đó
Có bác nào cao thủ ở đây xem dùm em mấy căn ở mặt sau của T2, T3 (căn số 3,4) coi có nhìn căn hộ Tái Định Cư không vậy? Nghe ao hồ đồn bỏ hồ điều hoà để xây mấy block TDC thì phải

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.