Tập Lái
19/4/21
40
94
18
47
Có nhiều bác unlock sữa lỗi dc mà b? B ở đâu em cho sđt anh này ở Bình Dương 0908672909 Nam em đã làm
Cảm ơn Anh. Cái box AI sinh ra mục đích rõ ràng dùng cho người thích để màn zin như 1 giải pháp tích hợp tiện lợi nhất qua giao diện apple carplay. Anh vào trang chuyên hack android và HĐH điện thoại xda-forum sẽ thấy người ta rất chuộng thứ này, xứ khác họ vẫn dùng ầm ầm. Lý do xài box AI vì là khg muốn unlock mất bảo hành, họ đã dặn như vậy. Còn unlock mà xai box nữa thì mình lại khg cần. Có lẽ mazda bảo mật gì đó nên box đòi truy cập là nó đá. Tiền unlock và box AI đủ mua cái màn. Nhưng mình chọn box AI vì gọn nhẹ, tiện lợi. Tất nhiên là có thể restore firmware để bảo hành, nhưng khg lẽ lúc cần bảo hành phải đi restore rồi unlock. Còn khg restore thì tới họ sẽ ghi vào status của nhật ký bảo hành

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Vừa rồi, mình đã gửi log file cho họ và họ đã làm ROM gửi lại để upgrade. Mình chưa đi xa thử để biết đã ok chưa nên chưa có báo cáo được.
Bác sử dụng box loại nào vậy. Mình(CX8-2020) cũng dùng Picasou S21 và cũng bị văng cứ 1h/lần nên phải rút ra cắm lại... đi đường rất nguy hiểm. Nếu cùng loại bác chia sẻ Rom nhé

• Like
Reactions: minhdakai
Tập Lái
19/4/21
40
94
18
47
Bác sử dụng box loại nào vậy. Mình(CX8-2020) cũng dùng Picasou S21 và cũng bị văng cứ 1h/lần nên phải rút ra cắm lại... đi đường rất nguy hiểm. Nếu cùng loại bác chia sẻ Rom nhé
Mình vừa đi chuyến Khánh Hòa, vẫn bị lổi đá ra. Mình dùng bảng 2021 với bảng rom 70.00.335. Thôi sống chung với lũ thôi. Tuy nhiên mình hướng dẫn anh như sau:
- Khi nó bị out, anh cứ để vài giây sau nó tự khỏi động lại, không cần rút cáp
- Sau khi nó vào rồi, thì cái vietmap hay ứng dụng nào anh đang xài nó ở mục recent and dùng núm mazda connect xoay (hay gặc) chọn cái app cần enter là xong, khg ảnh hường an toàn gì đâu, như chỉnh máy lạnh thôi.

Mình dùng HTD nhưng mình nghĩ nó cùng cấu hình với cái của anh đang dùng. Mình không có rom của cái anh đang dùng. Cái của mình ít out hơn đi 500km out chừng 3-5 lần

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: PMH82
Hạng D
1/1/15
2.366
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
em nghĩ Nhật Bản nên chấm dứt kỷ nguyên xuất khẩu các sản phẩm Công nghiệp, vừa tốn tài nguyên nặng, tốn công vận chuyển hàng hóa đi khắp Thế giới, trong khi lại thường xuyên chịu những rủi ro về chất lượng sản phẩm, làm ảnh hưởng uy tín Quốc gia và Dân tộc Nhật,

Nhật Bản nên chuyển sang xuất khẩu Chất xám và xuất khẩu Công nghệ.

một đơn hàng xuất khẩu Chất xám hoặc xuất khẩu Công nghệ hàng tỉ USD thì chỉ cần đặt trong một ổ cứng nặng vài kG, vừa nhẹ nhàng, vừa giữ được vị thế độc tôn và uy tín, trong khi lại bảo toàn được Tài nguyên Quốc gia, hoàn toàn tránh được những khiếu kiện về chất lượng sản phẩm Công nghiệp

• Love
Reactions: kamelov1
9/7/20
807
1.101
93
28
em nghĩ Nhật Bản nên chấm dứt kỷ nguyên xuất khẩu các sản phẩm Công nghiệp, vừa tốn tài nguyên nặng, tốn công vận chuyển hàng hóa đi khắp Thế giới, trong khi lại thường xuyên chịu những rủi ro về chất lượng sản phẩm, làm ảnh hưởng uy tín Quốc gia và Dân tộc Nhật,

một đơn hàng xuất khẩu Chất xám hoặc xuất khẩu Công nghệ hàng tỉ USD thì chỉ cần đặt trong một ổ cứng nặng vài kG, vừa nhẹ nhàng, vừa giữ được vị thế độc tôn và uy tín, trong khi lại bảo toàn được Tài nguyên Quốc gia, hoàn toàn tránh được những khiếu kiện về chất lượng sản phẩm Công nghiệp
Dạ em xin chào Minh Trị 2022

Hạng D
11/8/21
3.203
3.263
113
20

Làm tư dzấn cho VF đi hỉ....VG đang lỗ kìa...