Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com
Re:Mazda CX5 chính thức xuất hiện tại Việt Nam dự kiến vào 14/04/2012

Giá nét đế cưới em này về là bao nhiêu các bác nhỉ?

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48

iamnofear nói:
hôm qua em đi về nhà thì gặp một em mazda CX-5 màu trắng mới tinh tươm biển số 51A-3588X dừng ở 1 Nguyễn Thông khu bán sữa hộp có phải của bác RHCP ko ạ?
Bác đã cảm nhận được em nó chưa ạ...:D... Cho các bác trên này biết về cảm nhận của bác với..:D

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48

danmexe nói:
Giá nét đế cưới em này về là bao nhiêu các bác nhỉ?
Giá nét để cưới em nó thì 1.361 k VND cho bản 1 cầu nếu bác ở Sài Thành bác nhé...:D.. Cứ lấy giá xe bác thêm vô 10% or 15% trước bạ nữa là ok...:D

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48

@ Bác Tâm: hê hê, bác đến lúc em đi chạy bộ nên đâu có ở SR đâu.. Có em chân dài nào cũng đỡ..T_T

Tập Lái
2/7/09
24
0
0
48

Dear bác iamnofear và các bác,
Đúng rồi bác, hôm qua em ghé mua sữa cho baby nhà em. Em lấy xe hôm thứ Năm tuần trước thì thứ Sáu đi Hồ Tràm test xe luôn.
Sau mấy ngày chạy thực tế thì em thấy xe chạy rất tuyệt, chân ga đầm, cách âm tốt, vào cua rất êm và bám đường, âm thanh bose thì khỏi nói rồi, đặc biệt qua những khúc gờ thì ko hề có tiếng lục khục gì cả, ngồi trong xe thấy rất thoải mái... nói chung là em rất ưng ý khi cưới em vợ bé mà chất lượng này về làm dâu nhà em ạ !

Hạng B2
23/4/12
178
2
18

RHCP nói:
Đúng rồi bác, hôm qua em ghé mua sữa cho baby nhà em. Em lấy xe hôm thứ Năm tuần trước thì thứ Sáu đi Hồ Tràm test xe luôn.
Sau mấy ngày chạy thực tế thì em thấy xe chạy rất tuyệt, chân ga đầm, cách âm tốt, vào cua rất êm và bám đường, âm thanh bose thì khỏi nói rồi, đặc biệt qua những khúc gờ thì ko hề có tiếng lục khục gì cả, ngồi trong xe thấy rất thoải mái... nói chung là em rất ưng ý khi cưới em vợ bé mà chất lượng này về làm dâu nhà em ạ !
Chúc mừng bác RHCP nhé, giờ thì cứ thoải mái vi vu với em vợ pé rùi

Tập Lái
2/7/09
24
0
0
48

À quên nữa, hôm đi qua phà Cát Lái em cũng thấy 1 em CX5 trắng giống xe em phóng cái vù qua mặt, em đi cùng gia đình với lại đang rô đai nên cũng chỉ chạy vừa vừa ko bám theo được. Hôm sau ra Vũng Tàu ăn cũng gặp bác í đậu ở đấy, thấy vui vui vì chị em vợ bé gặp nhau, mà lại song sinh nữa chứ :)

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83

RHCP nói:
oh hehe hôm qua em mải nhìn xe bác mà ủi luôn vào mông bác Air Blade phía trước =)) em chạy honda PCX nếu bác có thấy em hôn đít bác kia =)) xe quá đẹp hehehe... em có liếc vào xe thấy bác cũng trẻ chắc tầm tuổi em nên hôm nào em rủ bác cà phê nhé :D

@Khuê: may là cái số 51A - 35905 cũng ko đến nỗi xấu nếu ko em có mà chết với mẹ anh =)) rút kinh nguyệt nhé và lo tìm hiểu về cái vụ mua bán số đi nha ko phải lúc nào cũng gặp ai dễ như anh đâu đấy. Anh vẫn RIO thôi, ngày thường mẹ anh dùng xe mà, chắc phải cuối tuần mới chạy thử được. Chỉ biết là cả mẹ và vợ anh đến giờ mới công nhận cái màu xanh ấy đẹp =)) tuy là cô vẫn tiếc cái màu đỏ =)) và cảm nhận ban đầu rõ nhất là hơn hẳn SantaFe cũ về độ cách âm, độ êm và loa quá hay :) còn tài xế của cô khen lái nhẹ và ngọt hơn SantaFe...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/12
178
2
18

Chà dzị chắc là bác gặp em CX5 trắng lô đầu tiên rùi :)
Còn em ra đường chỉ hay gặp CX9 với M3 thui ah, chưa gặp dc em CX5 nào ra phố cả, tiếc!

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48

iamnofear nói:
RHCP nói:
oh hehe hôm qua em mải nhìn xe bác mà ủi luôn vào mông bác Air Blade phía trước =)) em chạy honda PCX nếu bác có thấy em hôn đít bác kia =)) xe quá đẹp hehehe... em có liếc vào xe thấy bác cũng trẻ chắc tầm tuổi em nên hôm nào em rủ bác cà phê nhé :D

@Khuê: may là cái số 51A - 35905 cũng ko đến nỗi xấu nếu ko em có mà chết với mẹ anh =)) rút kinh nguyệt nhé và lo tìm hiểu về cái vụ mua bán số đi nha ko phải lúc nào cũng gặp ai dễ như anh đâu đấy. Anh vẫn RIO thôi, ngày thường mẹ anh dùng xe mà, chắc phải cuối tuần mới chạy thử được. Chỉ biết là cả mẹ và vợ anh đến giờ mới công nhận cái màu xanh ấy đẹp =)) tuy là cô vẫn tiếc cái màu đỏ =)) và cảm nhận ban đầu rõ nhất là hơn hẳn SantaFe cũ về độ cách âm, độ êm và loa quá hay :) còn tài xế của cô khen lái nhẹ và ngọt hơn SantaFe...
Dạ, a lấy xe 2 cầu chạy thì quá sướng rùi, hum nào các bác CX5 đi cafe rùi thử xe xem 1 cầu với 2 cầu khác nhau thế nào đi ạ....^^... Hi vọng anh chạy thử mau mau anh nhé! Để xem còn viết cảm nhận cho các bác trên này tham khảo nữa ạ...:D..

Status
Không mở trả lời sau này.