Tập Lái
1/4/14
7
0
0
vios mới đi bác, có 3 loại giá cho bạn chọn lun, mình thấy mua loại E là okie đó, tầm 580tr là good rồi...các showroom hình như bán chuẩn giá như nhau cả , còn phí thì tùy dvu chênh lệch ít nhiều thôi... mình kết kiểu dáng em vios mới hơn là em previa, 7 chỗ mình cũng ko hạp nhãn lắm

Tập Lái
12/9/13
17
1
0
@huynguyen3979: vios mới có trợ lực EPS hả bạn ? vậy là cảm giác lái khá dễ dàng và thích hợp cho nữ lun phải ko bạn? vì vk mình cũng muốn tập lái nữa, nếu được vậy thì tuyệt quá... nhất cữ lưỡng tiện, kiểu này vk mình chắc rất thích ,kaka

Tập Lái
1/4/14
7
0
0
nên đi đăng ký lái thử các loại nào bạn wan tâm thi mới biết dc, riêng mình thì vios 2014 và honda đều good, vios 2014 ngon hơn chút vì có nhiều cải tiến đáng kể !

Hạng B2
23/8/07
351
44
28
Tân Thành- Vũng Tàu
Theo em, cùng tầm tiền, nếu muốn tận hưởng cảm giác sung sướng thì mua xe Hàn, còn mua để bán lại được giá thì mua xe Nhật, em xin hết...

Tập Lái
10/9/13
6
0
0
mình nghĩ xe Hàn thì cũng okie, nhưng hậu mãi và tính thông dụng có lẽ ko bằng toyota

Tập Lái
1/4/14
7
0
0
theo mình thì thương hiệu cũng có cái giá của nó, cũng như samsung so với các thương hiệu thấp hơn thì dĩ nhiên cùng 1 phân khúc, giá bên nào thương hiệu tốt hơn thì phải cao hơn 1 chút, đó là bình thường mà...còn riêng về toyota thì mình nghĩ ko phải tự nhiên mà ngta chuộng, thứ 1 là vì thương hiệu, thứ 2 là cái làm nên thương hiệu : chất lượng, hậu mãi, giá thành và tiện ích ! Các bạn nên tham khảo tính năng phù hợp với nhu cầu của mình để lựa chọn thôi !

Tập Lái
1/4/14
7
0
0
theo như mình đọc thì với nhu cầu chủ topic thì vios 2014 có lẽ thích hợp đó bạn !

Tập Lái
3/4/14
7
0
0
chủ thớt chọn được xe ưng ý chưa? tham khảo thêm toyota camry với samsung renault xem sao ^^