a
Tập Lái
7/4/07
2
0
3
bản J 1.3L dành cho kinh doanh taxi : 538tr, bản E : 561tr và bản G : 612tr, bản E và G dành cho gia đình và nhiều tiện ích tốt : projector sương mù,ghế bọc da cao cấp (G), móc iso ghế trẻ em an toàn,..v...v... cả 3 đều được trang bị bánh mâm đúc 15'' khá đẹp !

a
Tập Lái
7/4/07
2
0
3
mình nghĩ nên chọn bản E là hợp lý với nhu cầu và túi tiền của bạn ! nếu ráng chút thì mua bản G có bọc da cao cấp ^_^

Tập Lái
12/9/13
17
1
0
mình nghĩ chọn bản E là vừa, vì còn phải mua 1 ít phụ kiện đi kèm nữa: chắn nắng, rồi bạt phủ xe, cản này nọ...cũng trên dưới 5-6tr nữa...

Tập Lái
12/9/13
17
1
0
có nhiều phụ kiện cũng khá good, nhưng giá cũng hơi cao, như bộ DVD hơn 16tr @@ cái này chắc mua ngoài cho rẻ, mấy cái cản mạ crom khá đẹp,giá hợp lý, ốp pô với chống nắng kiếng cũng okie...mua đống này cũng hết 1 mớ rùi...mua bản G ko khéo đội lên hơn 700tr ấy @@

Tập Lái
3/4/14
7
0
0
bộ hiển thị tốc độ và hỗ trợ khẩn cấp cũng cần thiết lắm đó bạn, 2 bộ này khoảng 5tr nữa thôi...

Tập Lái
3/4/14
7
0
0
mấy cái led cửa và led sàn nếu bạn thích đẹp thì trang trí thêm cũng okie...hoặc ra ngoài làm theo ý thích, còn bộ dàn DVD 16tr mình nghĩ tiền nào của đó mà ^^ mấy bộ bán ở ngoài ko thể nào hay bằng đâu

Tập Lái
1/4/14
7
0
0
5 màu :đen,trắng,đỏ,xanh,nâu vàng, có ai biết màu nào hợp phong thủy với mạng kim ko ???

Tập Lái
1/4/14
7
0
0
hình như màu đỏ và màu xanh là 2 màu mới thì phải, chủ topic chọn màu đỏ đi, đẹp lắm đó !

Tập Lái
12/9/13
17
1
0
mình mạng Hỏa, hợp màu đỏ ,còn bạn kia hành kim thì ko hợp màu đỏ đâu nha.. hợp vàng nâu hoặc màu trắng đó bạn ^^
mình đã qdinh chọn mua bản E rồi, chờ coi ngày tốt thôi ^^ cám ơn các bạn