Hạng B1
26/10/13
73
63
18
Cá sấu hoa cà
Đường dễ đi rồi mà bác. Bác lên cao tốc Long Thành - DG --> ra QL20 bảng đã cắm đầy đủ, rõ ràng (chủ yếu là 60km/h). Cứ theo bảng mà đi, ko việc gì phải vội :) Chúc gia đình bác kì nghỉ vui vẻ :)
Tks bác nhiều ạh, bác cho e hỏi mình đi túc tắc thì mất khoảng bao lâu z bác?

Hạng D
15/2/12
2.411
4.805
113
Tks bác nhiều ạh, bác cho e hỏi mình đi túc tắc thì mất khoảng bao lâu z bác?
Khoảng 6 tiếng thôi Bác. Đường xá năm nay đỡ lắm rồi. Em đi SG- Bảo Lộc mất 3,5 h, chạy đúng BB.

Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Đường 20 giờ dễ đi lắm rồi. Chưa đi thì cứ túc tắc theo biển mà đi bác ạ. Chiều sg~dalat ít bắn bác lưu ý vạch liền. Bắn rát nhất từ gia kiệm tới chốt phú túc. Từ dầu giây vào 80 thấy bb khu dân cư đầu tiên thì giảm tốc độ. Bắn ngay sau biển 24/24. Thứ 2 là phú cường đoạn thẳng rừng cao su xuống dốc biển khu dân cư bắn ngay sau biển. Qua trạm thu phí tân phú cứ đóng thoải mái đến đầu tp bảo Lộc. Cảnh giác cao chốt lộc an, di linh. Các bác cứ nhá đèn xe Ford 16c hoặc xe tải lớn họ sẽ chỉ. Chúc các bác an toàn

Hạng D
22/7/06
3.784
1.359
113
Kiên Giang
Hic..... Khởi hành từ Kiên Gíang lúc 7h sáng lên tới Phan Thiết đúng 20h00 tới quãng đường 440km chạy phê quá mấy bác ạh hic..hic . Xe có mấy đứa con nhỏ chạy đc lúc thì ói... Lúc thì đái ... Lúc ị ..... Lúc ăn và em chạy tà tà khoing vội vã . Phòng óc thì Danglow book cho em sáng nay ở Canary Resort

Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Hic..... Khởi hành từ Kiên Gíang lúc 7h sáng lên tới Phan Thiết đúng 20h00 tới quãng đường 440km chạy phê quá mấy bác ạh hic..hic . Xe có mấy đứa con nhỏ chạy đc lúc thì ói... Lúc thì đái ... Lúc ị ..... Lúc ăn và em chạy tà tà khoing vội vã . Phòng óc thì Danglow book cho em sáng nay ở Canary Resort
E chưa ở resort này. Có j nhờ bác nhận xét giùm nhé. Thanks

Hạng B1
26/10/13
73
63
18
Cá sấu hoa cà
Đường 20 giờ dễ đi lắm rồi. Chưa đi thì cứ túc tắc theo biển mà đi bác ạ. Chiều sg~dalat ít bắn bác lưu ý vạch liền. Bắn rát nhất từ gia kiệm tới chốt phú túc. Từ dầu giây vào 80 thấy bb khu dân cư đầu tiên thì giảm tốc độ. Bắn ngay sau biển 24/24. Thứ 2 là phú cường đoạn thẳng rừng cao su xuống dốc biển khu dân cư bắn ngay sau biển. Qua trạm thu phí tân phú cứ đóng thoải mái đến đầu tp bảo Lộc. Cảnh giác cao chốt lộc an, di linh. Các bác cứ nhá đèn xe Ford 16c hoặc xe tải lớn họ sẽ chỉ. Chúc các bác an toàn
Tks bác @Kiến nhiều nha, quá rõ ràng^^!

• Like
Reactions: Kiến
Hạng D
31/10/09
1.788
2.085
113
www.otosaigon.com
Em chia sẽ cái này các bác xem đúng k , sự việc là trên đường đi ra san bay , em ghé ngay quán phở hà nội nằm trên đường ra sân bay( quán đầu tiên) vào ăn 4 tô phở , 3 lon ken, 4 cai khăn , 3 cái bánh quẩy , tinh tiền 366k , e giựt minh hỏi bao nhieu 1 tô nó noi 70k k biết có dung vay k các bác ..hay lau quá vào Sg e ko biết giá ạ.