Hạng F
16/5/09
5.805
8.007
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Em chia sẽ cái này các bác xem đúng k , sự việc là trên đường đi ra san bay , em ghé ngay quán phở hà nội nằm trên đường ra sân bay( quán đầu tiên) vào ăn 4 tô phở , 3 lon ken, 4 cai khăn , 3 cái bánh quẩy , tinh tiền 366k , e giựt minh hỏi bao nhieu 1 tô nó noi 70k k biết có dung vay k các bác ..hay lau quá vào Sg e ko biết giá ạ.
Tô phở 70k là đúng roi

Hạng D
21/12/08
2.707
46.238
113
Em chia sẽ cái này các bác xem đúng k , sự việc là trên đường đi ra san bay , em ghé ngay quán phở hà nội nằm trên đường ra sân bay( quán đầu tiên) vào ăn 4 tô phở , 3 lon ken, 4 cai khăn , 3 cái bánh quẩy , tinh tiền 366k , e giựt minh hỏi bao nhieu 1 tô nó noi 70k k biết có dung vay k các bác ..hay lau quá vào Sg e ko biết giá ạ.
Bác ăn ở phở Pasteur ??? e ăn cỡ phở sườn, chén tiết hột gà mới gần bằng tô của bác :D

• Like
Reactions: doanchinhkhach
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Ai kêu dân phan thiết đi grandis mà vào sg an phở hà nội chi.... Heheheh.. Nếu bác ghé phở 24 giá đó thì bình thường... Còn phở lề đường giá đó là giá..... Tết

• Like
Reactions: vochongyeuxe
Hạng D
22/7/06
3.784
1.359
113
Kiên Giang
E chưa ở resort này. Có j nhờ bác nhận xét giùm nhé. Thanks
Cá nhân em thấy Canary ở tốt bác ạh, ăn sáng cũng Ok , em ở phòng hướng biển sáng mở cửa ra nhìn phong cảnh cũng đẹp. Nhân viên phục vụ tận tình

Trước khi đi em đổ đầy tràn miệng xăng và Reset lại số 0 và sau khi tới Phan thiết em đổ tràn miệng lại như cũ. Tổng đường hỗn hợp xe ăn là gần 46L xăng A95

image hosting over 5mb

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Chính nó rồi, đi lên sân bay nó bên tay phải, đầu đường trường sơn phỏng bác, em ở đây thường xuyên nhưng cũng dính 1 lần. Vấn đề là quán xá, phở chẳng ra gì mà nó chém ác.

• Like
Reactions: doanchinhkhach
Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Hôm nay em chạy vt-đà lạt hết 6h, chạy tuân thủ biển báo luôn. Trên đường gặp gần chục bác grand mà chẳng biết có trong hội mit ko, cách đức trọng gặp 1 bác màu bạc logo sportmind, biển hình như 56p-6066 thì phải.

• Like
Reactions: Kiến
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hôm nay em chạy vt-đà lạt hết 6h, chạy tuân thủ biển báo luôn. Trên đường gặp gần chục bác grand mà chẳng biết có trong hội mit ko, cách đức trọng gặp 1 bác màu bạc logo sportmind, biển hình như 56p-6066 thì phải.
Hình như là 6686 đang ở đâu trên đấy.. Nếu đúng thì xe của bác võ kien giang

• Like
Reactions: highlander11
Hạng D
14/9/05
2.653
137
63
MORRISON EXPRESS VN
Hôm Mùng 3 Tết, Đà Lạt, buổi sáng đang trên đường vào đường hầm đất sét, em có gặp 1 bác Sportmind xám viết chì đi ngược lại, 2 bên đã nhá đèn chào nhau dzui dẻ
Công nhận Grandis càng đi càng thích, đi riết chả muốn đổi xe nữa, hihi