Hạng D
31/10/09
1.788
2.085
113
www.otosaigon.com
Mùng 3 Tết em 1 phen hết vía với thằng G,sau khi đến quán ăn làm lơ cho thằng em đậu xe xong em vào quán, 10 p sau nó chạy vào hốt hoảng báo xe rút chìa khoá ra ko dc nữa . Em giựt mình cùng nó ra xem dòm tới dòm lui thì e phát hiện ra xe chưa đưa về P , đúng là nhảm thật nhưng phải công nhận G nhiều lúc do nó êm quá mức cần thiết các bác ạ,còn lau lau chạy e giut mình tưởng nó bị tắt máy là hoài ah.

Hạng D
14/11/10
3.024
4.604
113
HCM
Mùng 3 Tết em 1 phen hết vía với thằng G,sau khi đến quán ăn làm lơ cho thằng em đậu xe xong em vào quán, 10 p sau nó chạy vào hốt hoảng báo xe rút chìa khoá ra ko dc nữa . Em giựt mình cùng nó ra xem dòm tới dòm lui thì e phát hiện ra xe chưa đưa về P , đúng là nhảm thật nhưng phải công nhận G nhiều lúc do nó êm quá mức cần thiết các bác ạ,còn lau lau chạy e giut mình tưởng nó bị tắt máy là hoài ah.
Em cũng bị 1 lần, loay hoay mất 3 phút :(

Hạng F
16/5/09
5.805
8.007
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Kg riêng G đâu xe số tự động nào củng phải về P mới rút chìa ra được

Em chia sẽ cái này các bác xem đúng k , sự việc là trên đường đi ra san bay , em ghé ngay quán phở hà nội nằm trên đường ra sân bay( quán đầu tiên) vào ăn 4 tô phở , 3 lon ken, 4 cai khăn , 3 cái bánh quẩy , tinh tiền 366k , e giựt minh hỏi bao nhieu 1 tô nó noi 70k k biết có dung vay k các bác ..hay lau quá vào Sg e ko biết giá ạ.

Giá 70k tô phở chắc nó gần sân bay, giá như vậy là quá cạnh tranh với tô mì gói 100k trong Tân Sơn Nhất rồi bác ạ
Nhưng mà nhiều buổi sáng đi ngang em thấy khá đông nghen

• Like
Reactions: doanchinhkhach
Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Xe em hai hôm nay khi đi vào ổ gà có tiếng lục cục rất nhỏ, phải tắt hết nhạc đi thì mới nghe thấy, tiếng lục cục nhỏ này phát ra phía trc, bên tài. Hiện tượng đòi tiền gì đây các bác?