Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
. Em kể các bác nghe, chuyến rồi em đi PhnomPenh rồi SiemReap , ở ttâm SiemReap có đoạn đường gần sân bay họ làm những mố giảm tốc cao chắc cỡ >15cm, em đi trên Camry khi leo qua mấy cái mô đó lúc gặp xe ngược chiều ko đi xéo được đành chịu cọ lườn nghe rột rột lun...thật kkhủng. Đáng tiếc là đường hơi đông nên em lười, ko xuống chộp cho các bác xem.
còn đây là 1 em giường nằm bị vướng mông ở phà NiêcLương
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

• Like
Reactions: Rin rin
Hạng B2
13/12/06
239
1.324
93
Từ hôm gặp bác nói chuyện về vụ gạt nước này, em đặt thử 1 cặp về và có hê lên và có bác lean khuân mất rùi... Muốn thì kiếm đặt lại thôi. Heheheh.
Bác RBX đặt thêm nữa đi.

• Like
Reactions: GrandisBlack
Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

View attachment 241925
ơTrên chuyến về lại gặp1 sự cố : xe khách em đang đi bị sụp lề ( làm đường) trượt ngang , gãy luôn cốt ắc chịu phụt xìa bánh ra ngoài...đành phải xang xeView attachment 241921 View attachment 241921 View attachment 241923
. Em kể các bác nghe, chuyến rồi em đi PhnomPenh rồi SiemReap , ở ttâm SiemReap có đoạn đường gần sân bay họ làm những mố giảm tốc cao chắc cỡ >15cm, em đi trên Camry khi leo qua mấy cái mô đó lúc gặp xe ngược chiều ko đi xéo được đành chịu cọ lườn nghe rột rột lun...thật kkhủng. Đáng tiếc là đường hơi đông nên em lười, ko xuống chộp cho các bác xem.
còn đây là 1 em giường nằm bị vướng mông ở phà NiêcLươngView attachment 241920

Hạng C
22/5/14
521
720
93
44
còn đây là 1 em giường nằm bị vướng mông ở phà NiêcLươngView attachment 241920
giường nằm lê phà thằng nào cũng vậy pác ơi. ngoài sau đích nó có hai thanh thép hai bên nên khi cạ nó chỉ lên hai cây sắt . bác đi miền tây qua phà vàm cống thấy liền.
gầm thấp đi phai kỹ bừa wa là bo tay thôi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác RBX đặt thêm nữa đi.
Em đã kiểm tra lại
nếu đặt 5 cặp thì khoảng 420 1 cặp cho loại giống hãng
còn 480 cho cặp không xương
Còn dưới 5 cặp thì chắc vô chừng.
em cứ đặt thử 1 vài cái về trước vậy nhé..
Còn nếu bác nào không thích thì có thể lấy hàng Bosch nghe đâu khoảng 300 thì phải.
ngoài ra nếu xương còn ngon mấy bác mua lá mia mà thay.. khoảng 150K cặp ở ngoài ADV thôi...

khi nào có gì em hê lên vậy...

• Like
Reactions: zin3cau
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
À, bác nào thay tấm chống nóng capo trong hãng mà 1t3 thì báo đaij lý nào cho một số bác cần thay. Sao mấy bác ấy điện em toàn trên 2t khi hỏi trong hãng vậy