Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Bác Phong yên tâm , mình hết lòng hổ trợ công trình chế tác bầu hơi cho Jo. cũng như trước giờ vẫn ủng hộ 2 tay 2 chưn cho bác VNhật...
. Vì mình quý ở tinh thần dám nghĩ, dám làm. tuy có hơi rồ 1 tí cũng chả sao...kkk.
sau công trình chế cháo này em cũng sẽ quay về với Jo ( lúc đó sẽ là bầu hơi made in VN nhe.. hơi điên đầu vụ bầu trước cho J đó) .
. Bác có để ý lúc 2 bầu sau lên gờ cầu or gờ giảm tốc bị xóc ko..? Lý do vì 2 bầu cùng nén lại hơi ko có chổ thoát... Ít ra phải thông được với bầu trước (?) or 4 bánh, or bầu chứa or lý tưởng hơn nữa là lắp cục sôlênoi xịt -xả thì mới đạt được hành trình nhún như mong muốn được

Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Em là em mong kéo dài chân của V2 cao thêm 5cm là được rồi, cỡ bằng em Camry chứ em thấy gầm Gran thấp quá, chắc là do lò xo em nó bị nhão rồi bác ạ.
Em hóng kết quả đánh giá từ bác Trọng & các bác.

• Like
Reactions: QuangNgoc
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Em là em mong kéo dài chân của V2 cao thêm 5cm là được rồi, cỡ bằng em Camry chứ em thấy gầm Gran thấp quá, chắc là do lò xo em nó bị nhão rồi bác ạ.
Em hóng kết quả đánh giá từ bác Trọng & các bác.
Nhưng 1 trong những lý do G nó đẹp là nhờ gầm thấp bác ạ...

Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Nhưng 1 trong những lý do G nó đẹp là nhờ gầm thấp bác ạ...
Dạ, em yêu ẻm cưới ẻm vì thấy ẻm đẹp đó bác.
Nhưng bác chưa gặp cảnh cưỡi ẻm về miền Tây đâu bác, không phải đi đường quốc lộ hay cầu Mỹ Thuận - Rạch Miễu hay qua phà Vàm Cống đâu... vậy dễ ăn quá rồi. Mà đi đường tỉnh lộ gặp mấy cây cầu đang xây qua mấy cây cầu tạm, qua các con phà gỗ mùa nước rút xuống sâu hoắm kìa ẻm sưng mỏ là chuyện thường. Chứ em đi Đà Lạt qua đèo Tà Bứa, vô Ma rừng lữ quán ẻm cũng ko sao mà. Còn đường SG quay đầu là phải làm 2 tua chứ ko mỏ em nó ăn vỉa hè liền.
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/4/15
2
0
1
47
Chào các kụ,
Em mới mua xe này, chạy thấy đèn tối quá. Em đang tìm bóng đèn Philip thay cho xe em (Grandis đời 2005). Các cụ cho hỏi chân bóng dùng là loại nào để em tìm mua ? Cả 3 đèn: Pha/cốt/gầm, có cả công suất nữa thì hay quá để tìm cho phù hợp.
Cảm ơn các cụ.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chào các kụ,
Em mới mua xe này, chạy thấy đèn tối quá. Em đang tìm bóng đèn Philip thay cho xe em (Grandis đời 2005). Các cụ cho hỏi chân bóng dùng là loại nào để em tìm mua ? Cả 3 đèn: Pha/cốt/gầm, có cả công suất nữa thì hay quá để tìm cho phù hợp.
Cảm ơn các cụ.
Cos h1, fa h9 , gầm hb4 (9006)

• Like
Reactions: Vogrand
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Mơi vừa suy nghĩ là choá của 2005 và 2008 chắc là mặt choá ko khác nhau, chỉ khác nhau đuôi gim bóng thôi. Vì tìm hiểu thì 2008 xài d2r có một lớp màn cản ko gây chói mắt người đối điện. Giờ anh em nào thử gắn d2s là biết liền.
nếu mà tìm h1 có tính năng tương tự như d2r thì chắc chế vào 2005 chắc cũng ngon.
Suy nghĩ tìm hiểu thêm cái, bác nào biết thêm cho ý kiến với

Hạng D
21/12/08
2.707
46.120
113
B
Mơi vừa suy nghĩ là choá của 2005 và 2008 chắc là mặt choá ko khác nhau, chỉ khác nhau đuôi gim bóng thôi. Vì tìm hiểu thì 2008 xài d2r có một lớp màn cản ko gây chói mắt người đối điện. Giờ anh em nào thử gắn d2s là biết liền.
nếu mà tìm h1 có tính năng tương tự như d2r thì chắc chế vào 2005 chắc cũng ngon.
Suy nghĩ tìm hiểu thêm cái, bác nào biết thêm cho ý kiến với
Bữa đi trên Trần Bình Trọng, thấy 1 chiếc 2005 gắn mắt xanh nhìn đẹp lắm.