Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Đúng rồi, phải cắm đầu dây vô ECU nên mới sợ !

không cắm vô ECU nó chạy bằng niềm
tin hả bác ?
Không ! ý em là nghe nói phải cắt nối dây điện hay hàn gì đó . Chứ rút dây, rút dzắt cắm vào thì nói chi nữa .

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác Phan cứ đùa làm mấy bác ở đây đang máu gắn Cc nhụt trí chứ, xài đc hết, quan trọng là phải xài thuần thục để ko mất tập trung. em là em sử dụng mọi lúc mọi nơi trên quốc lộ (trừ khi đi trong nội thành TP thôi) đường 80 thì em set gần 80, nếuko có xe thì em set khoảng gần 85, khi có xe phía trước hoặc trướng ngại vật thì em cancel rồi đường trống lại em lại gẩy RES để nó lấy lại tốc độ trước đó
Đường 50 thì em xet gần 55, và làm tương tự như trên, tuy nhiên chỉ có thể gẩy RES đc khi tốc độ từ 45 trở lên.
tăng tốc em cũng gẩy ACC/RES nhưng giảm thì em cancel luôn, nó cũng giảm tốc độ ngang với gạt COAST như cancel xong thì ko cần giữ nữa
nói chung đi đường trường sướng lắm, em chả mấy khi dùng chân ga - trước đây chưa có CC đi cử VT là mỏi chân rồồi giờ mấy chuyến em đi ra tới ĐNẵng mà khỏe re.
Bác nào còn phân vân thì đi gắn ngay và luôn đi nhé, sẽ ko hối tiếc đâu
Bác đi xe điện mà cứ khoe hoài, em lại tiếp tục đố bác ko dùng chân ga mà đi được ra khỏi nhà đó..
Ps:cái đèn led biển số có rồi nhé... Lúc nào tiện ghé lấy ko thôi bị cướp em ko chịu trách nhiệm nhé.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Không ! ý em là nghe nói phải cắt nối dây điện hay hàn gì đó . Chứ rút dây, rút dzắt cắm vào thì nói chi nữa .
Hàn tè le hết, sợi dây này với sợi dây koa nối nhau cũng phải hàn, đưa sợi này vào tiếp điểm kia cũng phải hàn. Đục khoé cái lỗ gắn cái điều khiển cc cũng phải cắt hàn.... Nói chung gắn rồi ko về zin được mà chỉ dám đi khoe thôi.

Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Hàn tè le hết, sợi dây này với sợi dây koa nối nhau cũng phải hàn, đưa sợi này vào tiếp điểm kia cũng phải hàn. Đục khoé cái lỗ gắn cái điều khiển cc cũng phải cắt hàn.... Nói chung gắn rồi ko về zin được mà chỉ dám đi khoe thôi.
Cứ lắp và trải nghiệm nếu không được thì có cái để khoe, hihi.

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Bác đi xe điện mà cứ khoe hoài, em lại tiếp tục đố bác ko dùng chân ga mà đi được ra khỏi nhà đó..
Ps:cái đèn led biển số có rồi nhé... Lúc nào tiện ghé lấy ko thôi bị cướp em ko chịu trách nhiệm nhé.

Là bác nói đó nha, em mà ra đc thì bác tính sao!? chả liên quan gì đến CC:3dandap: