Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
đã nói rồi màu bạc nó làm khổ anh mà ko tin... Anh còn mệt dài dài.. Nghiệm lại coi cái anh sướng và cái anh mệt cái nào nhìu hơn!
có 2 phương án
1. Sơn lên màu xanh lá hay biển gì cũng được... Ko thôi thì vàng cát
2. Bán đi lên 2009
3. Rao giống mấy chiếc 67 xả thịt 1 ngày
Thôi để tháo bán đồ món cho nó có hứng thú , kakaka. Để từ từ chơi 2011 cho sốc . hihi

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bác sạc đầy bình và tắt hết máy lạnh, hệ thống âm thanh thì đi chừng 30km không kẹt xe khỏe ru. Chỉ có người là mệt thôi vì nóng, ồn, chán, lo âu khi phải chạy không máy lạnh, không loa đài, sợ chết máy... Thôi thì tháo riêng cái dynamo xách đi xử lý cho khỏe.
Thanks @lvtphong ! Cũng định làm thế vì đằng nào cũng cho kiểm tra và vệ sinh bố thắng ( để mắc công lên Bình dương tháo đồ trên xe ông @grand dis ok nữa - mà nghe đồn là đồ trên xe ông đó hết zin rồi :) ) , Sẳn đảo vỏ , vệ sinh và sơn chổ gắn chụp mâm .

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
@cuibap: ở q12 chỗ nào vậy? cho tui cái đc tui ghé qua phá phụ cho, sẵn tiện lấy cục gì đó bác @hungis mua dùm

Dũng ở khu Lạc quang ( đoạn giữa An sương - Cầu Tham Lương ) , Cục OBDII Dũng mang xuống công ty , địa chỉ Trần Hưng Đạo Quận 1 , Bác @tonda có tiện ghé thì Dzũng mang về , còn không tiện thì cho D địa chỉ , thuận tiện Dũng mang đến cho .

Hạng D
21/12/08
2.706
46.068
113
@ clieduyet: mem Mit cũng lang thang CNL nhiều lắm nên mấy chả vô còm cái là biết liền à, nên khó xung đột lắm, nhiều khi chém lát chạy mất dép :D

• Like
Reactions: cuibapmazda626