V6 3.0 rồi thì phải lên con ít nhất bằng. Trừ xe Đức ra ko nói, ai lại mua máy I.
Nói thế là bác biết nên mua con gì rồi :D
Mời bác ca sỹ Đức Tuấn và Kẻ giết người vào tư vấn có con nào V6 3.0 ko.
Dạ. Có em. Em là Casy miệt vượn thôi.. chứ kẻ giết người nghe kinh quá...hehe

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
đi nhiều rồi, nhưng mới thấy con sorento trắng nằm đường trên cao tốc hôm qua, đoạn qua hàng cây cao cao, còn PJS chưa thấy, hí hí

• Like
Reactions: thuytram_dep
em túm váy lại cho các bác như sau:
3.0 có cái giá của 3.0 và xe Nhật nó cái giá của xe Nhật ( đồng ý là xe PS về option là thua đứt đuôi nòng nọc xe Hàn, nhưng còn nhiều yếu tố " kem đánh răng PS" nó có mặt hơn, chẳng hạn như xài hoài mà" ko sâu răng" ,răng "chắc - khỏe" hơn anh Sò của Kia.
- Mỗi xe đều có giá trị hữu hình và vô hình khác nhau. đem lên bàn cân so lợi hơn, hại hơn thì chưa biết xe nào hơn nên đừng kết luận như bác chủ thớt Mit PS kém hơn Sò Kia.
Chào quyết thắng:)

Hạng B1
4/11/15
93
88
18
57
em túm váy lại cho các bác như sau:
3.0 có cái giá của 3.0 và xe Nhật nó cái giá của xe Nhật ( đồng ý là xe PS về option là thua đứt đuôi nòng nọc xe Hàn, nhưng còn nhiều yếu tố " kem đánh răng PS" nó có mặt hơn, chẳng hạn như xài hoài mà" ko sâu răng" ,răng "chắc - khỏe" hơn anh Sò của Kia.
- Mỗi xe đều có giá trị hữu hình và vô hình khác nhau. đem lên bàn cân so lợi hơn, hại hơn thì chưa biết xe nào hơn nên đừng kết luận như bác chủ thớt Mit PS kém hơn Sò Kia.
Chào quyết thắng:)
Sory bác em quên mất cái dấu hỏi !