evo
Hạng B2
28/5/04
119
0
16
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote">ư
hôm sau dán hộc bánh sau do nó cong cong nên phải cắt khéo khéo 1 tí cái đầu hết 2h, cái sau có kinh nghiệ nên dán mau hơn, khoảng 1h, tuy nhiên phải đội xe lên, cái bánh xe nó tuột xuống mới lòi cái hộc ra cho dễ dán, nếu chịu khó thì tháo luôn cái bánh xe ra xong lắp lại. CHú ý là xe 7 chỗ nhún sau xài nhíp nên cái hộc dễ dán hơn xe 4 chỗ do có cái lò xo phuộc nhún.
<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">
Bác làm ơn cho em hỏi tý.
Dán hộc bánh xe là dán vào chỗ nào vậy, cái này có quan trọng không. Em định dán cho xe của em cái. Ở HN thì dán ở đâu được các bác nhỉ, xin chỉ giáo của các bác.
Em cám ơn

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
Các bác nào biết giá của Bazzoka thì cho anh em biết với!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
to bác evo

là dán vào cái hốc bánh xe (từ phía ngoài xe)

bác mazda6 ở HN làm rồi, bác có thể hỏi làm ở đâu :)

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com
Bác Đò ghe ơi, xe em chưa lam gì hết. Vài bữa em mua mấy miếng đem về Biên hòa để bác và em nghiên cứu xe của em được không?

Nói thật chứ em hãi lắm, làm gì cũng mang vào gara thôi. Thấy các bác làm em máu quá chừng. Cũng phải sức chơi sức chịu cho vui với các bác một phen. Biết đâu lại có thể mời các bác một chầu lẫu 5 Ri nhỉ....

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam
Rất sẵn lòng bác dê kiểm sóat ơi, T7 vừa rồi thấy dê chưa lấy banner nên không gọi, T7 này lên Lạc Hồng tôi gọi nhé, nhân tiện cho bác dê KS thấy xe tôi dán như thế nào luôn, Còn mấy vụ kia thì tôi cũng khoái lắm - Hẹn gặp nhé .
Mà cái chủ đề này của chú Vinh sao dạo này lan man thế nhỉ, tới tận 5Ri rồi, chú Vinh có dịp chạy lên anh hướng dẫn chú chơi BH cho biết, không biết chú có dám không ?:D:D

Hạng B2
22/11/03
155
0
0
Vietnam
Mình tự dán lấy đấy, dán cả xe (2 hốc bánh sau, 4 cánh cửa, cốp sau, sàn, trần) mất 2 tuần, tranh thủ làm lúc rảnh rỗi, khoai nhất là 4 cánh cửa do "địa hình hiểm trở", còn dán hốc bánh thì bác kích xe, tháo bánh, rồi dán.

Theo như mình biết ở Hà Nội không có chỗ nào bán loại giấy này cả, nếu bác "Em vợ" muốn dán thì phải nhờ mua trong SG thôi.

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com
Xe em Nubira thì mua khoảng bao nhiêu mét các bác nhỉ?

To bác Đò Ghe: Thứ bảy này em xuống Biên hòa nhưng sợ là bận nhiều việc, với lại nghe bác Lâm đã gửi PTN cho bác cái banner rùi. Nếu bác rảnh chiều chủ nhật khoảng 13h em sẽ gọi cho bác.

Hạng B2
22/11/03
155
0
0
Vietnam
Tôi dán cả xe (Mazda6) hết 20 m2 giấy. Vì xe có nhiều ngóc ngách nên dán tốn giấy lắm. Đấy là mới chỉ dán có một lớp thôi đấy, nếu dán 2 lớp thì ..... thế nào thì bác biết rồi đấy :D

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
Em mới chộp vài tấm về dán cách âm cửa, mời các bác tham khảo thêm nhé

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48