Đây là hình của 2007 BMW 335i, 328i Coupe mới cập nhật

Còn Video của em nó em ko nhúng được vào đây nên các bác nháy vào linhk dưới đây để xem nhé:
nháy vào đây các bác ơi

Còn đây là bộ M-Sport package chụp trộm từ catalouge, chứ chưa được BMW công bố trên web.

Em lấy một số ví dụ thôi, các bác muốn xem đầy đủ thì click vào đây nhé

Hạng B2
27/10/05
119
0
0
38
Sài Gòn
RE: Một số hình ảnh và video mới nhất 3 coupe & gói thể thao M-Sport

cái cần đẩy cái dây đai an toàn lên vừa thấy hiện đại mà cũng hại điện :D

Tập Lái
12/7/06
45
0
0
37

Anh oi cho em hoi , em co chiec BMW 525 nhung co khong co cua so troi , neu em muon gan co duoc ko o , bao nhieu va gan o dau

Trích đoạn: h_nguyen1002000

Anh oi cho em hoi , em co chiec BMW 525 nhung co khong co cua so troi , neu em muon gan co duoc ko o , bao nhieu va gan o dau
Ở VN mình chưa có dịch vụ này bác ạ.phức tạp lắm.ko đơn giản vì bác phải để người ta tháo tung trần xe ra,khoét nóc,lắp vào cả 1 hệ thống điện,kính,cơ cấu trượt,ray....nhưng ở nước ngoài thì khá đơn giản,chi phí khoảng trên 1000 usd.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em thấy có hai cái nút bấm trên vô lăng là gì vậy các bác?

Hạng C
22/6/06
976
5
18

2 cai nút bên trái để chỉnh volume và bài hát/ kênh radio. 2 cái bên phải để chỉnh số khi để chế độ manual

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

bác Linh760li bác đi chậm thời đại rồi...:D:D:D...anh em OS bàn nhiều lắm rồi mà

hê hê em thấy bác vutung còm rât hay bắt oan em nhé.

1. Thứ nhất BMW 3 Coupe đã được anh em bàn và post cả hình lên rồi. Những hình em post ở trên mang tính CẬP NHẬT vì nó vừa mới ra lò (thời điểm AE OS bàn về em này thì chưa có những cái em post đâu).
2. Thứ hai bộ M Sport Package mới được chụp từ catalouge mà ra cũng chưa có thông tin chính thức.
3. 2 thông tin trên được em đưa lên ngay OS khi nó vừa ra lò đấy bác ạ.

Túm lại là do lỗi của em post ko rõ ràng hay tại bác chưa đọc kỹ ạ?

Từ hồi em nhập OS đến giờ chưa thấy bác có đóng góp chủ đề nào, chỉ thấy bác tham gia trả lời các chủ đề chung chung như "cái bác này chả biết cái re" rồi "cái bài này AE bàn nhiều lắm rồi"

Hehe tại bác cứ bắt em hoài nên hôm nay bắt lại bác một phát, bác đừng giận iem nhé.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

:D:D:D....cứ diệc mà pắt pài...em nói có gì sai đâu nào, chẳng qua lâu ngày các bác ấy bận kiếm xiền nên bác được dịp bới móc thôi...:D:D:D..em nói thế thôi chứ bác đừng có giận nhé'...