Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm
RE: Một số lý do không nên mua xe hơi...

Trích đoạn: phantan

Góp phần giảm ách tắc giao thông: ý ***
@cuongvitinh: Cho mượn mới ....mất bạn chứ bác. (xe mượn không là xe mình))
không cho mượn nó không thèm chơi với mình nữa ..... mất bạn:D:D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Vậy thì em với bác kết lại đi: Dù gì cũng mất bạn, nhưng lại rơi vào chuyện 4R đã đề cập trước đây: Cho hay không cho mượn xe: Em thì không cho, còn bác có tham gia mục ấy? Cho mượn hả? Hihi

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

dạ em đang hy vọng là bác ...vì bạn bè ...cho mượn :D:D:D
sẽ rất cảm ơn bác phantan nếu như...:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

...ối dào ! Xe mượn, có mấy cái phiền :
- Nếu xe ngon, chủ xe o bế kỹ, thì ngại, hổng dám mượn. Nếu chủ xe vô tư cho mượn, lại phải lo giữ từng li từng tí, hổng dám để cọ quẹt trầy xước. Trước khi trả xe, phải lau rửa, hút sạch hổng còn hột bụi nào = người hầu hạ cho xe :D
- Nếu chủ xe tính xuề xòa = xe không ngon ; người mượn lại là tay lái lụa, sẽ rất khó chịu khi em nó cứ rề rề, hổng "bay" như ý !
Túm lại : nếu tán tỉnh được dzợ lớn, thì cứ mua :D
Bác nào có con trai từ 13 tuổi trở lên, nên cho nó làm quen từ từ. Tới 18 tuổi, lấy bằng, chở ông già tới nhà bồ nhí :D Mày hổng chịu chở tao ? Cứ về mà ôm 2 bánh, con ạ !

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: fernandoz

Bác nào có con trai từ 13 tuổi trở lên, nên cho nó làm quen từ từ. Tới 18 tuổi, lấy bằng, chở ông già tới nhà bồ nhí :D Mày hổng chịu chở tao ? Cứ về mà ôm 2 bánh, con ạ !
nó tới tuổi phải bắt nó lấy vợ trước bác ạ , rồi đi chơi cho nó đi theo luôn:D:D:D
khi về nhà phải loè nó một câu " mày méc vợ tao....thì tao méc vợ mày ":D:D

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Trời ơi sao khi đọc nỗi niềm của các bác sao em thấy giống em wá zậy. Nắng lấy xe đi thì sợ kẹt xe, còn mưa thì sợ dơ xe còn lại mất công kiếm chỗ gửi xe nữa cho nên em thường đi xe ta xi cho tiện. Còn con vợ hai của em, em để ...cưỡi (hi hi ) lúc đi chơi xa cho nó khoái. Trong đây có ai giống em không???????

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: duki duke

Trời ơi sao khi đọc nỗi niềm của các bác sao em thấy giống em wá zậy. Nắng lấy xe đi thì sợ kẹt xe, còn mưa thì sợ dơ xe còn lại mất công kiếm chỗ gửi xe nữa cho nên em thường đi xe ta xi cho tiện. Còn con vợ hai của em, em để ...cưỡi (hi hi ) lúc đi chơi xa cho nó khoái. Trong đây có ai giống em không???????
Chắc phải mần như bác dzồi ! Bây giờ ở SG, chỗ nào cho đậu, cũng thu phí. Mới thu phí thêm 2 đường Sương Nguyệt Anh + Bùi Thị Xuân Q1. Bác nào vác 4 bánh la cà ra khu Computer này, tha hồ mờ...nín thở !
4 bánh đi đường xa, như Tây, khỏi kiến cò, he he :D
Còn trong phố : chỉ khi nào đi gặp đối tác, hoặc nhờ bác tài đi đón VIP - như ông bà giả của bồ nhí chẳng hạn - thì mới cần 4 bánh...

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Tóm lại là có 4bánh thì rất là khổ. Rưng mà sống ở trên đời nầy đã là một cái khổ lớn rồi. có khổ thêm chút cũng sẵn sàng.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Hèn gì các quan bác tính thuế cao thế: Hoá ra sợ bác quangoto khổ...gốc to thật. Bác cứ tha hồ sướng nhé.:D