Hạng B2
25/2/10
136
1
0
Cách âm vậy chuẩn luôn các bác ơi.....vậy các bác cũng tự làm cách âm cho thớt này luôn nha.....up cái.....em đem xe em đi cách âm đây.hihihi....

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Cuccu2009: Em làm trong vòng một ngày, 4 thợ làm liên tục thì hoàn thành đó bác.
xiroyeu, tanthong, QUOCKHANG, khanhhiep2006, tanhoangmy: Gói này là gói exclusive cho xe lớn, giá là 830$. Xe sedan thì chỉ 780$, OS Vip card thì em giảm thêmm 5% nữa. Về trọng lượng thì em tính ra là khoảng bằng đứa bé 12 tuổi (38kg), về hiệu quả thì sau khi em nâng cấp cho civic xong và so với camry thì chủ xe camry cũng phải ghen tị với độ êm ái của civic, vụ này có mấy bác OS cũng test thử nữa:D.
Sau khi làm xong thì ko phải lột lui lột tới để làm âm thanh đâu bác cucu, mà ngược lại còn giảm đáng kể t/g lắp đặt nữa.
PVT: Accumat làm như vậy giá đội lên hơn khoảng 1000$ luôn đó bác.
All các bác, sorry em lu bu quá, (dạo này em đang chuẩn bị khai trương cái phòng home theater mẫu để chuẩn bị khai trương ) các bác thông cảm. Sau này có nhu cầu các bác ủng hộ em nhé.

Giá mà bác HP đưa ra em thấy hợp lý nếu được như ý giá đó cũng không phải là cao, bác cho em hỏi mazda 6 mà làm hết bao nhiêu lâu. em thấy em này ngóc ngách nhiều quá trời luôn, và ở hà nội có chỗ nào làm như bác không ạ.

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
E nghe nói nếu cách âm kín quá coi chừng bị ù tai đó bác, nhất là khi đóng cửa. Vả lại em đi con vợ 2 em cũng là escape(2007) được khen là cách âm tốt nhất ở phân khúc xe hạng trung rồi mà bác
thanks

Tập Lái
18/12/09
30
0
6
40
chà sao công phu quá dzị...

em thì thường cách âm bằng cách mở nhạc to ác luôn cả tiếng ồn --> không còn ồn nữa hehehe

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
OTOHAGIANG nói:
Giá mà bác HP đưa ra em thấy hợp lý nếu được như ý giá đó cũng không phải là cao, bác cho em hỏi mazda 6 mà làm hết bao nhiêu lâu. em thấy em này ngóc ngách nhiều quá trời luôn, và ở hà nội có chỗ nào làm như bác không ạ.
Khoảng 01 ngày với số lượng thợ là 04 bác ạ.