Hạng B1
16/2/14
77
11
18
Nếu chỉ loanh quanh trong phố thì chiếc xe cỡ B nào cũng như nhau thôi. Nhưng vô lăng City nhạy và chính xác ở tốc độ cao từ 60km/h trở lên khi lên cao tốc. dáng xe cũng đẹp.

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội
Cảm ơn các bác đã ủng hộ chỉ là lúc rảnh rỗi lại nổi hứng chụp hình viết lách về con City RS thôi, vừa khoe xe, vừa xem các bác bình luận chia sẻ

Em không giỏi văn nên được cmt ủng hộ vầy em khoái lắm. Với các cmt chia sẻ và đóng góp của các bác, em cảm ơn rất nhiều. Có nhiều bác không thích xe em và quyết định của em thì em cũng chịu. Quan điểm của em là chỉ có người mua mới biết xe nào thực sự phù hợp với mình nhất. Hiện tại thì em hài lòng với City.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.254
113
Cảm ơn các bác đã ủng hộ chỉ là lúc rảnh rỗi lại nổi hứng chụp hình viết lách về con City RS thôi, vừa khoe xe, vừa xem các bác bình luận chia sẻ

Em không giỏi văn nên được cmt ủng hộ vầy em khoái lắm. Với các cmt chia sẻ và đóng góp của các bác, em cảm ơn rất nhiều. Có nhiều bác không thích xe em và quyết định của em thì em cũng chịu. Quan điểm của em là chỉ có người mua mới biết xe nào thực sự phù hợp với mình nhất. Hiện tại thì em hài lòng với City.
Tầm pk sedan B tới giờ mình vẫn đánh giá cao City về khả năng vận hành.
Mình đi City 2015 gen 6 CVT từ T2/2015 đây, thời điểm mới ra mắt cũng k nhiều người tin tưởng và chọn em nó. Sau hơn 7 năm mình thấy sự lựa chọn vẫn xứng đáng. Khuyết điểm là máy lạnh yêú thôi nhưng vẫn có cách khắc phục. Xe nhà chạy nên bảo dưỡng đầy đủ, đúng hạn nên các vấn đề trục trặc về hs CVT không xảy ra như mấy ae chạy DV.
Giờ mình chọn HRV 2022 tiếp tục làm người bạn đồng hành cho thời gian tới.

• Haha
Reactions: s500hybird