Hạng B1
30/3/14
51
2
8
Mình hiểu tại sao chủ thớt lại chọn City.

Trẻ trung thể thao, cảm giác lái thì bác chọn City là hợp lý, dù gì về độ hoàn thiện ngoại thất và nội thất City vẫn hơn Vios, thực tế vios năm nào nó cũng nâng cấp, lúc dc cái cản, lúc được cái màn, lúc thêm cái cam lùi, nhưng tổng thể thì chẳng cải tiền cái gì cả, kiểu nhỏ giọt nhỏ giọt

Chủ thớt có thể đi ít nhưng xe phải chất

Hạng B2
17/5/14
51
8
8
34
City bảo dưỡng có cao không bác? tại thấy giá City cũng đắt nên nghĩ bảo dưỡng cũng cao.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.054
113
Hồi đó mình cũng được tư vấn như thế, bảo sao tiền đó mua RS mà không lên luôn cerato nhưng mình thích ngoại hình của city hơn, chạy thử vợ mình cũng ưng, chạy ngoài đường thấy city màu đen đẹp và ưng lắm, nhưng do phong thủy nên mua màu trắng ^-^
nếu ko chênh lệch quá về các thông số kỹ thuật thì ngoại hình vẫn là ưu tiên hàng đầu
kế đến là thương hiệu
còn máy móc , phanh , xăng nhớt, abc ... chỉ 1 số ít có kiến thức quan tâm

ascent là 1 ví dụ
vịt bầu SYM :D

• Haha
Reactions: Toilato1
Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội
Mình hiểu tại sao chủ thớt lại chọn City.

Trẻ trung thể thao, cảm giác lái thì bác chọn City là hợp lý, dù gì về độ hoàn thiện ngoại thất và nội thất City vẫn hơn Vios, thực tế vios năm nào nó cũng nâng cấp, lúc dc cái cản, lúc được cái màn, lúc thêm cái cam lùi, nhưng tổng thể thì chẳng cải tiền cái gì cả, kiểu nhỏ giọt nhỏ giọt

Chủ thớt có thể đi ít nhưng xe phải chất
Đúng rồi bác, trước khi mua xe em cũng cân nhắc nhiều lắm

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội
City bảo dưỡng có cao không bác? tại thấy giá City cũng đắt nên nghĩ bảo dưỡng cũng cao.
Lúc trả tiền bảo dưỡng em thấy cũng hài lòng. Trước hết là đại lý cũng nhiều, cứ lựa đại lý nào gần mình rồi đặt lịch thôi. Sau là giá cả hợp lý

Hạng B1
17/5/14
46
2
8
35
Nghe bảo điểm yếu của City là máy lạnh, anh chạy thấy khoảng bao lâu thì xe mát đều?

Hạng B2
20/5/14
45
1
8
36
Chúc mừng anh tìm được chiếc xe phù hợp. Nếu mua xe Nhật và đặc biệt là City thì chắc chắn độ hài lòng sẽ khá lâu trước khi đổi xe đó :)))

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội
Nghe bảo điểm yếu của City là máy lạnh, anh chạy thấy khoảng bao lâu thì xe mát đều?
Bật 5 phút là mát lạnh rồi mà. Anh nào gấp gáp thì có nút maxcool.
Xe cũng có đề từ xa để làm mát trước khi vào