Hạng C
15/5/14
53
5
8
30
City chân ga ngon, tôi nghĩ là tốt nhất phân khúc. Phản ứng nhạy, vô-lăng trợ lực điện xử lý khá chính xác
2 dòng còn lại cảm giác không bằng

Mua xe việc chạy thử xe là quan trọng nhất nha bác, chạy càng nhiều càng lâu càng tốt, từ đó mới biết xe nào hợp với mình. Nếu ở SG thì bác cứ ra đại lộ dợt thử. Em tin là chạy vài vòng SG và với điều kiện nhận xe hiện giờ thì chắc bác sẽ chốt con RS nhanh thôi, kakkaka

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com
Cảm ơn các bác đã tư vấn ạ. Sau khi tham khảo thì chắc em sẽ ra đại lý Honda chạy thử City RS. Khi nhận xe em sẽ báo các bác cùng biết

Hạng B2
19/4/10
285
897
93
TP HCM
Nếu nhà đã có 2 bé rồi thì quên mấy con sedan đi.
để 2 đứa ngồi hàng sau 1 một mình ko yên tâm còn để vk ngồi sau thì lại chật.
chưa kể cái bệnh kinh niên của city là thiết kế cái hệ thống lạnh vừa ngu vừa yếu. Thêm 2 cái tang trống sau thì bỏ đi nha. ko thiếu bài test ở 60km/h thắng gấp là cái tang trống nó trượt thêm tầm 5m so với 4 đĩa đó. ko an toàn
Thứ nữa mua xe để có cái cảm giác lái vớ vẩn thì tốt nhất là độc thân rồi thích gì cũng được. còn đã có gì đình thì phải tính mua cái sedan 5 chỗ rồi ông bà nội ngoại để đâu thuê taxi ah.
tốt nhất là MPV XL7. bỏ qua con xe Xpander đi.
còn xe dịch vụ bây giờ biển vàng xe nhà biển trắng thì sợ quái gì thằng nào nói.
XL7 thắng là 4 đĩa à bạn? mình nhớ như có 2 tang trống.

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
XL7 thắng là 4 đĩa à bạn? mình nhớ như có 2 tang trống.
xe gia đình 700 ra biển thì X pre ko đủ. còn eco với MT mu gia đình chi cho khổ vậy cắt trụi.
vậy hỏi ông ra biển 700 tương đối option còn ai ngoài XL7. ??