Tập Lái
8/7/05
33
0
6
RE: Mừng cho VAMA

Ối giời ơi là giời!!!! Thảm chưa? Tôi chờ mãi để ăn tết lao động xong để rồi đi chọn vợ bé mà thuế thế này thì chọn vào đâu? Lạy giời mấy ông bán xe cũ đang còn xe đừng nhân cơ hội này mà tăng giá. Chắc cuối tuần này đi một vòng xem sao may kiếm được em nào chịu về với mình vậy.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Nói rồi, giảm giá thì lấy đâu ra đường mà đi. mà tiền làm đường đánh bạc với bo gái hết rồi

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

bác vội vàng làm chi? đọi đến 1/5 hãy hay. Các bác ơi hiện giờ thì "hồn ai nấy giữ" các bác đừng bon chen bán xe làm chi? dạo này VAMA chi mạnh lắm

Tập Lái
7/2/06
16
0
1
Hà Nội
www.ktld42.com

hehe trọng tài chưa thổi còi kết thúc mà bác, 30 chưa phải là tết, ManU ghi 2 bàn trong mấy phút đá bù giờ có là gì đâu. Thắng thua thế nào thì bây giờ cũng chỉ là dự đoán. Sao ko thấy mấy bác Giải trí với truyền hình tổ chức cho anh em mình độ trận này nhỉ, phần thưởng chắc là 1 cái BimZ8 hay Por BoxterS hehe.:D
Dù thế nào em cũng kiên quyết chờ đến khi trọng tài nổi tiếng còi mãn cuộc, khi ấy mới biết ai đổ gục xuống sân khóc nức nở, ai cởi quần áo tung lên khán đài (oạch nhầm...:mad: áo thôi ko phải quần hihi)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Hay thấy thảm qúa nên lại đòn cong, cố kiếm tí ti trước khi teo.

Hạng D
29/10/03
1.305
365
83
Vietnam

tui cũng đã nghĩ tương tự, không đơn giản đâu ... http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=214077&mpage=1&key=&#216823

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Em nghĩ là cp không đồng ý đâu. Em không tin cp đưa ra cái cà rốt rồi sau đó lại đưa ra cây gậy như vậy. Nếu vậy thì đưa ra làm dek gì. Bộ tụi mễ nó không biết check lại à, đâu phải giả bộ đưa ra cho phù hợp WTO bằng cách mở cái cửa chính sau đó lắp thêm cái cửa kính nữa seo?