Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
EA vừa báo giá là 23 triệu. Bác Moon cho em hỏi luôn là bộ NBT thì ngoài có thêm Navigation và màn hình to hơn xem được DVD (em không có nhu cầu xem phim) thì còn lợi ích gì khác không? Để em cân nhắc upgrade bộ Alpine hay NBT trước. Đại khái thì loa bản base không có tweeter nghe còn chán hơn KIA Morning :))

• Like
Reactions: moonriver
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
EA vừa báo giá là 23 triệu. Bác Moon cho em hỏi luôn là bộ NBT thì ngoài có thêm Navigation và màn hình to hơn xem được DVD (em không có nhu cầu xem phim) thì còn lợi ích gì khác không? Để em cân nhắc upgrade bộ Alpine hay NBT trước. Đại khái thì loa bản base không có tweeter nghe còn chán hơn KIA Morning :))
Lợi ích của NBT trước mắt:
+ Đẹp hơn.
+ Tốc độ truy cập nhanh hơn
+ Có bộ nhớ trong 200 GB.
+ Âm thanh hay hơn
+ Có bản đồ các nước.
+ Stream nhạc từ các thiết bị ngoại vi qua bluetooth
+ Option ready khi bác muốn coding, nâng cấp các option khác: ví dụ thể hiện HP, Torque máy - TPMS...

Xe bác bán ạ?? cho em xin cái giá còn nguyên đồ độ đc ko bác!
Dạ cám ơn bác và bác khoaMone đã quan tâm, bác thích món nào ạh? Bô Eisenmann + ER downpipe 40tr, Phuộc KW V3 30tr, thắng 52 triệu, bộ Air intake Momentum 9 tr...

• Like
Reactions: iamnofear
Hạng B1
24/12/06
71
46
18
+ Đẹp hơn.
+ Âm thanh hay hơn
+ Có bản đồ các nước.
+ Option ready khi bác muốn coding, nâng cấp các option khác: ví dụ thể hiện HP, Torque máy - TPMS...

Dạ cám ơn bác và bác khoaMone đã quan tâm, bác thích món nào ạh? Bô Eisenmann + ER downpipe 40tr, Phuộc KW V3 30tr, thắng 52 triệu, bộ Air intake Momentum 9 tr...
Dạ em hỏi giá xe bác bán bao nhiêu bao gồm luôn đồ độ chứ ko phải từng món ạ!

• Like
Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
+ Đẹp hơn.
+ Âm thanh hay hơn
+ Có bản đồ các nước.
Vậy âm thanh Alpine + NBT upgrade sẽ hay hơn Alpine + CIC stock của xe phải không bác Moon. Chắc em up alpine trước vì mục tiêu của em là âm thanh nghe hay có treble bass đầy đủ thôi chứ chưa có nhu cầu DVD và Navigation. Thanks bác trưởng hội :D

• Like