Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
truong195 nói:
cowardsp nói:
còn quan trọng là hệ thống lái và dàn nhúng nữa.. mấy món này hơi khó khôi phục à, nếu ko có hàng mới

Bác có phải là Lưu Hồng - Tiểu Nhân không?

yes sir, chính nó đó, grenade nữa củng là nó:D, cảm ơn bác vẩn còn nhớ tên em

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
du co dieu kien tai chinh nhung khong co long dam me thi khong the nao lam duoc nhu bac, chuc bac hoan thanh em no 1 canh hoan hao nhat se thuong xuyen theo doi du an cua bac
:)

sorry minh bi mat font

Hạng C
22/6/06
976
5
18
con én nhỏ nói:
Dự án trả lại tuổi xuân đến đâu rồi, tiếp đi bác ơi!!!
Xe em vẫn đang được làm, em muốn làm cẩn thận nên cũng không thúc giục thợ. Khi nào ở gara nhiều việc quá thì em vẫn để họ ưu tiên làm các công việc khác trước. Thêm vào đó, chiếc xe hơn 40 năm tuổi sau bao lần sửa chữa tạm bợ đã mất form khá nhiều nên thợ làm rất mất công. Em mới chụp được một số ảnh khá tâm đắc nhưng chưa có thời gian share với các bác. Cuối tuần em sẽ post ảnh và khoe một số thứ mới mua được

Hạng B1
22/2/08
72
4
8
43
318ti nói:
con én nhỏ nói:
Dự án trả lại tuổi xuân đến đâu rồi, tiếp đi bác ơi!!!
Xe em vẫn đang được làm, em muốn làm cẩn thận nên cũng không thúc giục thợ. Khi nào ở gara nhiều việc quá thì em vẫn để họ ưu tiên làm các công việc khác trước. Thêm vào đó, chiếc xe hơn 40 năm tuổi sau bao lần sửa chữa tạm bợ đã mất form khá nhiều nên thợ làm rất mất công. Em mới chụp được một số ảnh khá tâm đắc nhưng chưa có thời gian share với các bác. Cuối tuần em sẽ post ảnh và khoe một số thứ mới mua được
Share ảnh mới đi bác ơi!!!

Hạng F
22/10/09
8.170
31.312
113
Bác Con Én nhỏ cho xin hình dàn tableau xe bác đi.. bên ngòai nhìn chất lượng quá..