Hạng B1
11/11/13
72
10
8
Đi phố thì honda crv hết nước chấm luôn đó sốp ơi, tiết kiệm xăng lắm luôn, bảo dưỡng cũng dễ. Xe Pháp thì phải nghiên cứu một chút vì phụ kiện sẽ mắc lắm

Hạng C
10/9/12
113
7
18
38
sao hoả
Nếu mua xe gia đình thì nên đề cao tiêu chí thoải mái, an toàn. xe nào ổn định, đổ xăng là chạy thì mua.
Cá nhân mình ưng crv

Hạng C
Cr-v thiết kế thanh lịch, bền dáng theo thời gian. 5008 thì kiểu thời trang. Nội thất thì CR-V cũng rộng rãi tiện nghi cho gia đình, nhiều trang bị an toàn
Sau bán hàng thì 2 dòng trên đều tốt (bảo dưỡng chuyên nghiệp, quy trình rõ ràng) , nhưng phụ tùng 5008 chắc chắn sẽ chua hơn anh nha
Đúng rồi, em cũng ngại khoản phụ tùng với dịch vụ của Peugot, vì nhiều anh bảo nó kiểu xe tiệm cận sang, nên giá không rẻ được.

Hạng B2
5/7/13
62
5
8
Anh nên mua CRV phom dáng đời này đẹp nhìn không lỗi mode. Mình thích kiểu to lớn như CRV. Còn Xe châu Âu em không ham

Hạng B1
4/6/12
61
218
33
41
Em chạy crv và có đi 5008 của bà chị thì em thấy 5008 nhìn ngoại nội thất đẹp nhưng đi thì chán hơn crv nhiều, đặc biệt là trần xe quá thấp chắc nó thiết kế cho người lùn thôi, nên nếu phụ nữ hoặc ai nhỏ con thì hãy nên dùng 5008. Còn crv bác nào nói đi phố yếu thì chắc chưa đi bao giờ

• Like
Reactions: cohvn
Hạng B1
8/11/13
78
7
8
Nếu mua xe gia đình thì nên đề cao tiêu chí thoải mái, an toàn. xe nào ổn định, đổ xăng là chạy thì mua.
Cá nhân mình ưng crv
Em là người đơn giản, có tiền như bác thì em xuống luôn xe nhật top bán chạy thế cho nhanh .