Hạng B1
14/1/12
43
6
8
CR-V lắp động cơ tăng áp 1.5, thuộc hàng mạnh hàng đầu. Máy nhỏ nhưng tương đương máy 2.4, mà ít hao xăng hơn
Peugeot thì xài động cơ 1.6, máy mạnh hơn nhưng hao xăng hơn nhiều. CR-V 6,9 còn 5008 là 8,6 l/100km
Tiết kiệm xăng là thành tựu của xe Nhật luôn rồi. Đó giờ chưa thấy xe nào qua được mảng này. có chăng là xe điện thôi. Nếu mà anh quan tâm xăng cộ thì nên mua xe Honda

Hạng B2
28/8/13
617
5
18
Đi đầm, hệ thống treo tốt nhất tầm giá này, tiết kiệm nhiên liệu, hệ thống an toàn tốt. Nói chung ổn, điểm cộng xe Nhật ít hỏng vặt
Hệ thống treo, chỉ có thể dành 1 từ cho CRV đó là tuyệt vời, treo cực êm, đi qua mố cầu hay ổ gà chỉ lướt qua.

Hạng B2
20/7/20
287
1.353
93
46
CRV bản L thằng em mới lấy lăn bánh 1,150 tặng phụ kiện. hôm trước cọc hôm sau full tiền là bữa sau nữa đi bấm bs luôn. nhanh gọn không đợi chờ
Giá CRV tới giờ vẫn không giảm bao nhiêu so với cuối năm ngoái nhỉ!

Hạng B1
16/4/14
56
7
8
Bác lại giống em hồi xưa phân vân, một mình mình thì sao cũng được, nhưng có gia đình vợ con ngồi sau vô lăng nữa, đôi khi mình mê con này con kia vì nó đẹp nó bốc nhưng có F1 rồi thì phải ưu tiên an toàn là số 1.Giá tiền này cũng có kha khá con trên thị trường được đánh giá tốt, mình đi lái thử cả mấy mẫu và phân vân mãi chọn CRV vì honda sensing. Mấy cái cảnh báo khá tốt, từ hệ thống cảnh báo chệch làn và hỗ trợ giữ làn chỉ có tác dụng. Hữu dụng ngay cả đi trong phố với điều kiện không tắc đường chứ không chỉ riêng đường cao tốc.

Hạng B1
18/5/14
54
7
8
32
Vài nhận xét của mình về CRV cho anh: Nội thất đơn giản, ghế da mềm. Động cơ 1.5 tubor + hộp số CVT thì phải tùy cảm nhận mọi người chứ em thì thấy đù bốc, động cơ của CR-V ai chê yếu là chưa chạy mà phán thôi. Mình đi trong phố đông xe di chuyển chậm thì 7-8l/100km, đi Đà Lạt k kẹt xe nó về còn 6l/100km nữa kìa

Hạng B2
25/5/12
86
6
8
Nếu bây giờ phải lựa 1 chiếc xe tầm 1 tỏi thì chắc cũng không cần phải nghĩ nhiều làm gì. CR-V là lựa chọn không sai

Hạng C
Bác lại giống em hồi xưa phân vân, một mình mình thì sao cũng được, nhưng có gia đình vợ con ngồi sau vô lăng nữa, đôi khi mình mê con này con kia vì nó đẹp nó bốc nhưng có F1 rồi thì phải ưu tiên an toàn là số 1.Giá tiền này cũng có kha khá con trên thị trường được đánh giá tốt, mình đi lái thử cả mấy mẫu và phân vân mãi chọn CRV vì honda sensing. Mấy cái cảnh báo khá tốt, từ hệ thống cảnh báo chệch làn và hỗ trợ giữ làn chỉ có tác dụng. Hữu dụng ngay cả đi trong phố với điều kiện không tắc đường chứ không chỉ riêng đường cao tốc.
Đèn đóm đi đường trường oke không anh? Đèn zin ấy, vì dạo này căng vụ đăng kiểm quá

Hạng C
15/5/14
58
8
8
31
Nếu bác mua xe vì an toàn cho gia đình thì em tích cực vote cho CRV. Các Sensing trên dòng này hoạt động rất chính xác, xin nhấn mạnh là rất chính xác trong điều kiện thực tế. Trong nhiều tình huống mình lơ đễnh trong khi cầm lái trong phố hệ thống báo bằng âm thanh, mình đạp phanh ngay lập tức và tránh được va trạm xe phía trước.

Hạng C
14/5/14
53
8
8
113
CRV là con xe khá hay khi bạn có gia đình cần sự rộng rãi, sự an toàn cao, di chuyển đường thành phố, đi chơi xa, bên cạnh đó xăng cộ và chi phí vận hành cực rẻ so với các đối thủ.

Hạng B1
16/4/14
56
7
8
Đèn đóm đi đường trường oke không anh? Đèn zin ấy, vì dạo này căng vụ đăng kiểm quá
Đèn xe tương đối sáng, đi trường thì anh mở pha là khá ok, không bị đuối như Santafe và ngang cơ cx5.