Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/8/11
75
0
0
63
saigon
nhamtiensinh nói:
Ngày xưa cô bạn em học ở hàn quốc về đầu quân cho BDS Futa lương khủng nhìn mà thấy thèm .
Cô bạn của bác tên là Sen , quê ở Đồng Tháp!?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/8/11
75
0
0
63
saigon
TNDQN nói:
Dũng"con" bi giờ to lắm, trên trời dưới anh L rồi tới Dũng"con" đấy, công việc của Dũng"con" cực kỳ quan trọng, không quan trọng sao được chức danh to "đùng" và lương thuộc hàng siêu "khủng" mà. Có thể hỏi bất kỳ ai ở PT đều sợ Dũng"con" hết, không sợ sao được khi mà dưới tay Dũng "con" là một lực lượng "hùng hậu" từ SCB qua với mức lương cũng "hùng hậu" bậc nhất PT, công việc mà đội ngũ "hùng hậu" đấy đem lại hiệu quả cũng hết sức "hùng hậu". Với cái đà này chắc chắn PT sẽ cực kỳ "hùng hậu"!:p
Đồng ý với bác, nhân "hùng hậu" thì phải đi đôi với quả "hùng hậu" thôi !?

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
hihi thớt này hay quá..em ko rành lắm về PT..nhưng có 1 lần em ăn sáng ở đà nẵng ,ngồi gần bàn bác L , thấy mọi nhân viên sợ bác ý như sợ cọp.. Kể cũng sang, từ SG đem chiếc Maybach ra DN đi vòng vòng..hihi mấy ông bạn em đùa..đem xe xịn ra đi vay tiền cho dễ...hihi e chém gió thui ah

Hạng C
17/3/11
501
119
43
atomchan nói:
hihi thớt này hay quá..em ko rành lắm về PT..nhưng có 1 lần em ăn sáng ở đà nẵng ,ngồi gần bàn bác L , thấy mọi nhân viên sợ bác ý như sợ cọp.. Kể cũng sang, từ SG đem chiếc Maybach ra DN đi vòng vòng..hihi mấy ông bạn em đùa..đem xe  xịn ra đi vay tiền cho dễ...hihi e chém gió thui ah
Nhân viên sợ là chuyện bình thường mà bác....đối tác còn sợ....nợ của Bac ấy nửa kià
Nếu không lầm,1 tài sản mà đem thế chấp nhiều chổ lấy $ hình như bị ghép vào tội....lừa đảo đó bác....hehe...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/7/11
11
0
0
Phản đối bác Gia Các Dự nói năng bậy bạ xúc phạm danh dự người khác, đề nghị admin close cái topic nhảm nhí này đi

Status
Không mở trả lời sau này.