Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
17/10/11
84
12
8
Mấy ông toàn là ăn bẩn nói phét. Chuyện mình thì không lo mà cứ lo chuyện người khác. Tôi chẳng biết gì về mấy cái chuyện này nhưng thấy OS không nên cho đăng nhưng thông tin cá nhân như thế này. Xin hết!

Hạng C
17/3/11
501
119
43
tamao nói:
Mấy ông toàn là ăn bẩn nói phét. Chuyện mình thì không lo mà cứ lo chuyện người khác. Tôi chẳng biết gì về mấy cái chuyện này nhưng thấy OS không nên cho đăng nhưng thông tin cá nhân như thế này. Xin hết!

ấy ấy....Bac tamao nói chi nặng lời vậy....như thế nào mới được gọi là "ăn bẩn nói phét?"
Mọi thứ đều có nguyên do hết....bác không nên phản ứng "bao gộp" như vậy được.....thông tin đa chiều mà.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Dũng "con" mới ngồi uống cafe với em sáng nay bên Centec với Đại Ca em, tuyên bố bên " ở PT dưới anh L là em, toàn bộ em quyết hết". Còn khoe các dự án ở Da Nang thanh công lắm. Còn khoe doanh thu mảng vận tải là 20 tỷ/ngày. Vậy mà phải chạy lương cho đám lính cùi bắp.

Nghe hết hồn thật.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/7/11
11
0
0
Đúng rồi đấy! Dũng "con" quyền lực lắm. Số 1 ở Futa đấy:D. Bác nào mà trái ý là tiêu!

Hạng C
17/3/11
501
119
43
TNDQN nói:
Đúng rồi đấy! Dũng "con" quyền lực lắm. Số 1 ở Futa đấy:D. Bác nào mà trái ý là tiêu!
Có người đang tìm người quyền lực ở đây để giải quyết công nợ mà không tìm ra....Bác có có thể giúp được không?

Tập Lái
18/7/11
11
0
0
Bác cứ nói thế chết thiên hạ, có ai dám quăng miểng đâu. Dũng"con" bi giờ to lắm, trên trời dưới anh L rồi tới Dũng"con" đấy, công việc của Dũng"con" cực kỳ quan trọng, không quan trọng sao được chức danh to "đùng" và lương thuộc hàng siêu "khủng" mà. Có thể hỏi bất kỳ ai ở PT đều sợ Dũng"con" hết, không sợ sao được khi mà dưới tay Dũng "con" là một lực lượng "hùng hậu" từ SCB qua với mức lương cũng "hùng hậu" bậc nhất PT, công việc mà đội ngũ "hùng hậu" đấy đem lại hiệu quả cũng hết sức "hùng hậu". Với cái đà này chắc chắn PT sẽ cực kỳ "hùng hậu"!:p

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Ngày xưa cô bạn em học ở hàn quốc về đầu quân cho BDS Futa lương khủng nhìn mà thấy thèm .

Tập Lái
20/3/11
15
15
3
Tphcm
Hết thời rồi Bác ơi, tới kỳ trả lương các sếp FUTA xanh mặt để chạy tiền trả lương đó.
Lãi bank trả còn chưa kịp nữa là, FUTA đang tự ăn vào đuôi mình để tồn tại đó, hy vọng đến cuối năm qua khỏi khó khăn. Nếu không thì khi ăn hết đuôi rồi không biết có còn cái gì để ăn nữa không?
Khổ nổi mấy ông ăn lương khủng vẫn tỉnh bơ, thậm chí còn mặt dày đang tranh thủ tìm mọi cách để tăng thu nhập.
Thiệt là PÓTAY!:(

Hạng B1
9/8/11
75
0
0
63
saigon
binharch nói:
Dũng "con" mới ngồi uống cafe với em sáng nay bên Centec với Đại Ca em, tuyên bố bên " ở PT dưới anh L là em, toàn bộ em quyết hết". Còn khoe các dự án ở Da Nang thanh công lắm. Còn khoe doanh thu mảng vận tải là 20 tỷ/ngày. Vậy mà phải chạy lương cho đám lính cùi bắp.

Nghe hết hồn thật.
D "con" thấy bác sáng uống cafe mà chưa có ăn sáng nên D"con" mời bác ăn cái bánh "Vẽ" to đùng, có lẽ no cả tháng!
"Dưới anh L là em , em quyết định hết". Khi nào gặp D"con" bác hỏi xem trước D"con"có bao nhiêu người vỗ ngực xưng là dưới 1 người trên vạn người, rồi kết quả ra sao ko?

Status
Không mở trả lời sau này.