Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG
Hôm qua, em đi XLHN theo hướng từ TĐ về SG. Từ nhã tư Bình Thái đến ngã tư RMK em đi vào làn hỗn hợp (làn thứ 2 từ lề ra, sát con lươn phân cách với 03 làn ô tô bên ngoài).
Đến gần ngã tư RMK có biển 411 và vạch 1.18 em signal chuyển qua làn bên phải sát lề... và...
Dừng xe em lại là xxx đứng tuổi, lon đại úy.
(ngay sau em là 01 xe 07 chỗ biển xanh 51A nhưng bác ấy lơ. Trong clip là chiếc xe qua mặt bên trái e ở giữa giao lộ)
Nói chuyện với em là bạn to hơn (lon trung tá) nhưng trẻ hơn. Ngoài ra chối còn một bạn trẻ nữa nhưng em không để ý.
Sau khi trao đổi mấy câu, khi nhe em nói xe em có camera hành trình thì bạn ấy dắt em ra sau xe và ngoắc xxx đại úy đến.
Các bác nghe trong clip thì các câu: nhắc nhở anh thôi..., giải quyết cho anh... và nhìn nhầm là của xxx đại úy. Còn mấy câu xin lỗi cuối clip là của bạn trung tá.
Cuối cùng bạn trung tá đứng chào em và xin lỗi rất nghiêm túc (đáng khen).
Clip video
[tube]http://youtu.be/wh856QTjVeI[/tube]
Clip audio
[tube]http://youtu.be/42W_Mg3UI68[/tube]

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Em cũng nhiều lần xin đc lập BB như bác chủ vậy mà ko đc.
Còn nói cho anh đi, nhưng mình đâu có xin, cũng ko sai thì lấy gì nhắc nhỡ.

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG
HanChauBaby nói:
Bác good thật. Thế mấy anh trung tá và đại úy có xin lỗi bác không?
Có bác. anh trung tá vừa chào theo điều lệnh vừa xin lỗi đúng tư thế... đáng khen

• Like
Reactions: minhhcc
Tập Lái
26/2/13
45
1
0
49
CarrotDad nói:
Hôm qua, em đi XLHN theo hướng từ TĐ về SG. Từ nhã tư Bình Thái đến ngã tư RMK em đi vào làn hỗn hợp (làn thứ 2 từ lề ra, sát con lươn phân cách với 03 làn ô tô bên ngoài).
Đến gần ngã tư RMK có biển 411 và vạch 1.18 em signal chuyển qua làn bên phải sát lề... và...
(ngay sau em là 01 xe 07 chỗ biển xanh 51A nhưng bác ấy lơ. Trong clip là chiếc xe qua mặt bên trái e ở giữa giao lộ)
Nói chuyện với em là bạn to hơn (lon trung tá) nhưng trẻ hơn. Ngoài ra chối còn một bạn trẻ nữa nhưng em không để ý.
Sau khi trao đổi mấy câu, khi nhe em nói xe em có camera hành trình thì bạn ấy dắt em ra sau xe và ngoắc xxx đại úy đến.
Các bác nghe trong clip thì các câu: nhắc nhở anh thôi..., giải quyết cho anh... và nhìn nhầm là của xxx đại úy. Còn mấy câu xin lỗi là của bạn trung tá.
Ủa có thấy hay nghe XXX xin lỗi câu nào vì sai đâu.
qua cái clip này , XXX lập BB phạt bác chủ được theo điều 13 luật GT DB, bác chủ lái xe nhanh hơn xe gắn máy mà đi về bên phải xe 2B.
Thật tình lái xe như bác chủ có này vô tù bỏ vợ con bơ vơ , vì gây tai nạn với xe 2B.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng D
28/6/13
1.138
18.175
113
pana999 nói:
CarrotDad nói:
Các bác nghe trong clip thì các câu: nhắc nhở anh thôi..., giải quyết cho anh... và nhìn nhầm là của xxx đại úy. Còn mấy câu xin lỗi là của bạn trung tá.
Ủa có thấy hay nghe XXX xin lỗi câu nào vì sai đâu.
qua cái clip này , XXX lập BB phạt bác chủ được theo điều 13 luật GT DB, bác chủ lái xe nhanh hơn xe gắn máy mà đi về bên phải xe 2B.
Thật tình lái xe như bác chủ có này vô tù bỏ vợ con bơ vơ , vì gây tai nạn với xe 2B.
Cái biển 411 cắm đó cho chó nó xem hay sao mà lôi tốc độ thấp hay cao vào đây, phát biểu ngu bỏ mẹ