Hạng B1
8/11/13
75
7
8
Chắc bên Nhật mấy ông kĩ sư không nghĩ tới việc qua Việt Nam đường như có máy cày mới đi qua nên bị ồn, chứ đi đường mịn thì lại oke

• Like
Reactions: donatram22
Hạng C
16/5/20
564
2.640
93
39
San Fe bản mới mình chưa chạy. Mình có chạy san fe 2014 máy xăng bên nhà vợ cũ rồi (bản full), thì thấy gia tốc nó ko ngon. Lên ì ì chứ ko đạp là chồm như dòng xe nhật. Crv thì bốc hơn
Xác xe Sanfe nặg hơn nên ì. Crv nước ga đầu vẫn i nếu đạp ga bạo lực do máy 1.5 kéo turbo nên có độ trễ, nếu máy 2.0 hoặc. 2.4 là khắc phục được. :D :)

Hạng B2
5/7/13
59
4
8
Honda Sensing của Honda khá ăn tiền vì cảnh báo nhạy và chính xác, bác mua xe phục vụ gia đình chở con nhỏ thì CR-V là ngon rồi, Vả lại CR-V nó cũng tiết kiệm, bền,... nhược điểm là ồn gầm (bệnh của xe nhà honda) chắc bác khoái cửa sổ trời nên quất bản L

• Like
Reactions: donatram22
Hạng D
24/2/20
4.536
7.499
113
37
Bệnh của em này là ồn, đi đường nhám nó kêu rào rào ác chiến, nhưng nếu bác thay bộ lốp, phủ gầm thì chắc đỡ. Mà xe nào tầm này cũng sẽ bị ồn gầm chứ đường nhám đường xấu chắc có SUV siêu sang may ra không ồn
Crv xài michelin loại xịn rồi thì thay lốp nào cho hết ồn nữa bác? Theo em nên thay hộp số CVT là hết ồn ngay. CRV nó ồn hơn mấy con cùng phân khúc vì nó xài 1.5 CVT nó hơn mấy xe kia ở thương hiệu và cái volang lái mịn 1 chút còn lại thì thua tất( so vs cx5 hay tucson) chứ so vs san, sò hay cx8 thì ko có tuổi.

Hạng C
12/5/14
47
3
8
37
CR-V em thấy vẫn oke nhất phân khúc, tức cái là không có AWD, à chuẩn bị có bác vào chê không leo đèo, leo dốc được do yếu đó. Xe gia đình các bác đòi trèo đèo lội suối như bán tải thì chịu rồi

• Like
  • Haha
Reactions: Hit and donatram22
Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói
Honda Sensing của Honda khá ăn tiền vì cảnh báo nhạy và chính xác, bác mua xe phục vụ gia đình chở con nhỏ thì CR-V là ngon rồi, Vả lại CR-V nó cũng tiết kiệm, bền,... nhược điểm là ồn gầm (bệnh của xe nhà honda) chắc bác khoái cửa sổ trời nên quất bản L
Em cũng nghe CR-V máy lạnh mát sau tốt hơn

Hạng C
16/5/20
564
2.640
93
39
CR-V em thấy vẫn oke nhất phân khúc, tức cái là không có AWD, à chuẩn bị có bác vào chê không leo đèo, leo dốc được do yếu đó. Xe gia đình các bác đòi trèo đèo lội suối như bán tải thì chịu rồi
Vại xe này chỉ bán cho miền đồng bằng? Crv thì được cái mã với thương hiệu. :) :D

Hạng B1
14/9/13
59
7
8
Bác nhắm CR-V với bên trên các bác ý kiến thì chắc là rước CR-V rồi, có gì cứ vào hãng thử đã rồi đưa ra quyết định bác ạ, tiền của mình và cảm nhận của mình

Hạng B2
22/1/13
65
8
8
Vợ bác đã chấm Crv thì em nghĩ bác khó mà thuyết phục xe khác. Phụ nữ thường tinh tế nên họ chọn là có lý do. CRV cân đối nhiều yếu tố từ thiết kế, tiện nghi, an toàn, vận hành, bền bỉ, tiết kiệm.