Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
"Sadeco PK A là dự án cũ, dân đã xây và ở gần kín, trong tình hình tín dụng thắt chặt, giá khó lên, chỉ có giảm hay đi ngang. Giờ giá 70 bán được là mừng.
Anh nên bán ngay, cầm tiền đó sang mua Grand Sentosa, thanh toán theo phương án 70 % để đc chiết khấu 20 % và nhiều ưu đãi khác như voucher 100 triệu, khách cũ giảm 2 %, cam kết thuê lại mấy trăm triệu 1 năm... cùng nhiều đêm nghĩ dưỡng cao cấp... Sau 1 năm, anh bán lại chắc chắn lời ít nhất 30 %"

Em sales Nova đang tư vấn cho mình làm giàu, các anh thấy sao!? Nãy bàn với bà xã, bả bảo, ông bị Covid chứ có bị thần kinh đâu mà tào lao vậy! Đúng đàn bà, đái éo qua ngọn cỏ, chả biết gì! :D

Giờ mình mới hiểu, đất nền PK xây ở ngay rớt giá vì bà con ồ ạt bán để chuyển sang đầu tư căn hộ 3 năm nữa giao gần đó.
bác cho công tắc em sales có tâm đó để em..đề phòng

Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
"Sadeco PK A là dự án cũ, dân đã xây và ở gần kín, trong tình hình tín dụng thắt chặt, giá khó lên, chỉ có giảm hay đi ngang. Giờ giá 70 bán được là mừng.
Anh nên bán ngay, cầm tiền đó sang mua Grand Sentosa, thanh toán theo phương án 70 % để đc chiết khấu 20 % và nhiều ưu đãi khác như voucher 100 triệu, khách cũ giảm 2 %, cam kết thuê lại mấy trăm triệu 1 năm... cùng nhiều đêm nghĩ dưỡng cao cấp... Sau 1 năm, anh bán lại chắc chắn lời ít nhất 30 %"

Em sales Nova đang tư vấn cho mình làm giàu, các anh thấy sao!? Nãy bàn với bà xã, bả bảo, ông bị Covid chứ có bị thần kinh đâu mà tào lao vậy! Đúng đàn bà, đái éo qua ngọn cỏ, chả biết gì! :D

Giờ mình mới hiểu, đất nền PK xây ở ngay rớt giá vì bà con ồ ạt bán để chuyển sang đầu tư căn hộ 3 năm nữa giao gần đó.
Bác cho em contact của ẻm Sale Nova đấy luôn và ngay nhé, Em cũng phải bán mấy lô LĐH giá 60 ngay vẫn còn kịp, Vào mấy căn Sentosa, tầm này mà lời 30% là quá ngon rồi. :D :D

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
26/8/05
3.937
22.895
133
Bác cho em contact của ẻm Sale Nova đấy luôn và ngay nhé, Em cũng phải bán mấy lô LĐH giá 60 ngay vẫn còn kịp, Vào mấy căn Sentosa, tầm này mà lời 30% là quá ngon rồi. :D :D
Hôm rồi mình đọc FB, thấy rao 1 lô PK giá 72 quá rẻ, dùng điện thoại cố định chỗ đang ngồi gọi hỏi chi tiết, em sales bảo tin thật, mình nói, VC anh sẽ bắt xe lên SG ngay trong đêm, sáng mai đặt cọc sớm, em đừng lừa người già tội nghiệp nha, đi về cả mấy trăm cây số lận. Thế là ẻm can rồi blah blah blah rồi lơ luôn. Chắc cũng còn chút lương tâm... Mình mạnh miệng vì chủ lô đó mình biết, và biết rất rõ pháp lý cũng như giá cả, nên chắc chắn sales xạo lồng.
Bởi vậy, giờ nghe sales có mà chết với tụi nó. Phải tìm hiểu thật kỹ, lơ mơ là nó dắt mũi đi xa lắc, mất công mất việc.

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26

cho e hỏi bộ xương không 10 năm đó.. giờ bơm mana hồi sinh hay đập đi xây lại ha anh?? còn mấy cái ck thì nó nằm hết trong giá bán rồi..Nổ và La mà..

• Like
Hạng D
26/8/05
3.937
22.895
133
cho e hỏi bộ xương không 10 năm đó.. giờ bơm mana hồi sinh hay đập đi xây lại ha anh?? còn mấy cái ck thì nó nằm hết trong giá bán rồi..Nổ và La mà..
Dự án này xây thô các block gần xong rồi bạn. Chỉ cần đổ tiền hoàn thiện thôi. Cá nhân mình không mua, nhưng rất thích, vì thiết kế đẹp, sang trọng. Chuyện 10 năm phơi sương là có, nhưng cũng không phải chuyện lớn gì đối với bê tông cốt thép đâu.
Cái chính là muốn gì, và khả năng tới đâu.
Mình không bao giờ bỏ 1 xu mua căn hộ trong vòng 5 năm nay, nhưng luôn mong muốn các dự án căn hộ bán hết, giá trên trời, càng cao càng tốt, để mình mua đất đu theo và vào đấy thuê ở cho sang chảnh! :)
Suy nghĩ của mình ích kỷ lắm, đừng ai bắt chước.

• Like