Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Tầm tiền này bác múc khu A LĐH lô 7,5mx20' xây lên ở là đẹp...Bên khu B đường Trần Thị Liền hôm trước thấy rao cái bt cũ 10x15m giá đâu đó ~15 tỷ ko biết đã bán chưa.

LĐH chủ yếu 10x25 và 10x30m chứ ít thấy 10x20m. Bên Sadeco bt 10x20' hình như rao 22 tỷ thì phải.

Thấy có mấy cái bt 10x25' rao giá 24-26 tỷ khu A kìa bác...nếu có tiền tươi thì mạnh dạn trả giá hốt đi cho nóng bác à :D :D:D.
Lô 7.5 khu A dt đẹp nhưng e muốn kiếm lô 10m cho thoải mái, làm cái vườn nhỏ nhỏ. còn căn bt góc khu A vị trí đẹp nhưng vươt tchinh e, với cả ngay góc đso dính cái biến thế khá to, nhìn cũng kinh, vì lỗi đó chứ ko căn đó bán lâu rồi bác. căn MT trần thị liền bán lâu rồi bác, chủ mới đập bỏ căn bt cũ luôn rồi.
đúng là ldh tìm 10x20 khó thật.

Lô 7.5 khu A dt đẹp nhưng e muốn kiếm lô 10m cho thoải mái, làm cái vườn nhỏ nhỏ. còn căn bt góc khu A vị trí đẹp nhưng vươt tchinh e, với cả ngay góc đso dính cái biến thế khá to, nhìn cũng kinh, vì lỗi đó chứ ko căn đó bán lâu rồi bác. căn MT trần thị liền bán lâu rồi bác, chủ mới đập bỏ căn bt cũ luôn rồi.
đúng là ldh tìm 10x20 khó thật.
Căn đó thấy xây cũng đẹp mà đập bỏ luôn, mạnh dữ. Chắc bỏ xây tháp trọ rồi