Tư Vấn Đầu Tư Nhà cho thuê tại Sài Gòn

Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
Chào các bác, lướt qua các chủ đề thì em thấy các bác toàn bàn tán về việc mua bán nhà. Nay em mở cái topic nhà cho thuê ở Sài Gòn cho các bác gửi thông tin và bàn luận nhé. Hi vọng sẽ đáp ứng được nhu cầu thuê nhà, mặt bằng của các bác.
Nhà cho thuê tại Sài Gòn

Tập Lái
19/4/23
9
13
3
37
Nhà em 4.x tỷ đây. Cho thuê chỉ 10 tr/ tháng.
Tính ra bài toán đầu tư thì lổ rồi. Làm của để dành thì cũng hơi ok.

Mà em nghĩ giá đó đã bảo hoà và chạm nóc rồi. Trong khu vực thấy toàn để giá 5.x mà x to mới sợ. Em nghĩ giá thực 4.x là đã quá đáng lắm rồi.

Tầm 6,7 năm trước lúc em mua cũng nghĩ giá lúc đó cũng đã đội nóc, mà giờ sau vài năm nhìn lại giá trị nó x2 x3 cũng phát hoảng.
Nếu làm công ăn lương, trông chờ mỗi năm tăng vài % thì không biết bao giờ mới đua theo kịp.
Giá cả lạc nhịp quá.

Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
Nhà em 4.x tỷ đây. Cho thuê chỉ 10 tr/ tháng.
Tính ra bài toán đầu tư thì lổ rồi. Làm của để dành thì cũng hơi ok.

Mà em nghĩ giá đó đã bảo hoà và chạm nóc rồi. Trong khu vực thấy toàn để giá 5.x mà x to mới sợ. Em nghĩ giá thực 4.x là đã quá đáng lắm rồi.

Tầm 6,7 năm trước lúc em mua cũng nghĩ giá lúc đó cũng đã đội nóc, mà giờ sau vài năm nhìn lại giá trị nó x2 x3 cũng phát hoảng.
Nếu làm công ăn lương, trông chờ mỗi năm tăng vài % thì không biết bao giờ mới đua theo kịp.
Giá cả lạc nhịp quá.
Ở đâu mà cho thuê có 10tr thế bác.

Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
nhà khu quận trung tâm, phòng 4-5tr luôn kín ! chả bao giờ ế ! nhu cầu thực ! cung luôn ko đủ cầu!
Đúng rồi, hiện tại khu trung tâm nhà cho thuê khá nhiều, đa số khách trả từ đợt sau dịch, nguồn cung đang dồi dào. Nhưng lượng khách mới tìm thuê cũng ko hề ít

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
Đúng rồi, hiện tại khu trung tâm nhà cho thuê khá nhiều, đa số khách trả từ đợt sau dịch, nguồn cung đang dồi dào. Nhưng lượng khách mới tìm thuê cũng ko hề ít
tầm giá 5tr thì hết sạch ! khu trung tâm nhé! dân văn phòng, sinh viên nhà có điều kiện luôn có nhu cầu

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
tầm giá 5tr thì hết sạch ! khu trung tâm nhé! dân văn phòng, sinh viên nhà có điều kiện luôn có nhu cầu
Em đang nói tới nhà cho thuê mợ, phòng cho thuê thì khu trung tâm luôn kín, vì nhu cầu rất cao. Cái em đang bàn trong đây là nhà phố, nhà hẻm xe hơi cho thuê để KD các ngành nghề cũng ko kém phần sôi động

• Like
Reactions: Thanh tuyen 123
Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
Em đang nói tới nhà cho thuê mợ, phòng cho thuê thì khu trung tâm luôn kín, vì nhu cầu rất cao. Cái em đang bàn trong đây là nhà phố, nhà hẻm xe hơi cho thuê để KD các ngành nghề cũng ko kém phần sôi động
nhà hẻm lên ngôi

• Like
Reactions: kinhdoanhbds