Hạng C
3/10/15
533
769
93
Lần sau bác nói TP làm cho nó persuasive, đường này thuộc trách nhiệm TP, không phải quận. Nhìn mấy cái cầu trên BOT vừa duyệt là cũng tp duyệt mà trong giai đoạn 3 năm tới lận. Mùa quít quá.

Park riverside cuối tuần dân tụ tập bơi lội, dạo bộ cũng đông vui rồi. Nghe MIK thông báo quận sẽ làm Bưng Ông Thoàn sớm thôi

• Like
Reactions: cpduc
Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Lần sau bác nói TP làm cho nó persuasive, đường này thuộc trách nhiệm TP, không phải quận. Nhìn mấy cái cầu trên BOT vừa duyệt là cũng tp duyệt mà trong giai đoạn 3 năm tới lận. Mùa quít quá.

Haha, mình chỉ quan tâm đoạn từ Liên Phường quẹo vô tới Park riverside thôi bác. Cầu cống từ từ làm cũng được vì không có nhu cầu đi hướng đó. Nói nhỏ bác nghe MIK còn nói trong buổi họp cư dân hôm chủ nhật vừa rồi kế hoạch làm BOT trước Nguyễn Duy Trinh, hi vọng đúng

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
697
6.058
93
43
Mí a cứ nghe CBRE, savills... ngoại ngoại nó sang
chớ quản lý thằng nào cũng có vấn đề, mức độ chuyên nghiệp kém (toàn thuê nhân lực việt phụ trách)
xong lại đổi thừa do giá, xin thưa là 7k hay 15k nó cũng thế, do "cách làm việc - cái tâm" có thật sự chuyên nghiệp ko thôi.

• Like
Reactions: forzet and plam
Hạng B2
20/8/18
196
433
63
chớ quản lý thằng nào cũng có vấn đề, mức độ chuyên nghiệp kém (toàn thuê nhân lực việt phụ trách)
xong lại đổi thừa do giá, xin thưa là 7k hay 15k nó cũng thế, do "cách làm việc - cái tâm" có thật sự chuyên nghiệp ko thôi.

chia sẻ thêm đi bác

Hạng C
24/6/07
876
5.994
93
40

Nói chung nhiếu nguyên nhân lắm. Cũng phải thông cảm cho CBRE hay Savills vì họ cũng chỉ là trung gian ở giữa thôi. Có tiếng mà ko có miếng cũng ko có thực quyền nên nhiều khi bị ăn chửi oan :D

Hạng B2
22/2/17
274
130
43
47
Park riverside cuối tuần dân tụ tập bơi lội, dạo bộ cũng đông vui rồi. Nghe MIK thông báo quận sẽ làm Bưng Ông Thoàn sớm thôi
Khu này giờ cũng bắt đầu xôm và bắt đầu đẹp lên rồi

Tập Lái
4/11/15
20
12
3
35
Em có căn L3 nhé bác, hướng tây, trước sau đều là biệt thự nên Thông thoáng . Giá thị trường khu này khoang 4,7 / lô, hoàn thiện tầm 5,5 em bán rẻ hơn nhen , bác check inbox ha

Hạng B2
22/2/17
274
130
43
47
Khu Park Riverside giá bắt đầu cao rồi, đường xá sắp hoàn thành, dân bắt đầu đông. 5x15m tầm 4t7-5t GĐ2