Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
Khu này làm xong cái BOT là giá tăng lên chóng mẹt ngay, lâu lâu đi qua cái VCC (VD2) thấy cont chạy cũng gớm. Trong tương lai khi VD2 khép kín hoàn toàn thì lượng cont đổ về đây sẽ tăng lên chóng mẹt. BOT tương lai e nghĩ nó sẽ là 1 trong những truc chính của q9.
--> từ đó suy ra e dự đoán là khi nào VD2 khép kín thì mới làm cái BOT :D:D:D, mà khi nào khép kín VD2 thì đợi cái trạm BOT XLHN thu gần xong. E chỉ đoán thôi nha các bác :D

Tập Lái
8/5/19
18
16
3
38
Khu này làm xong cái BOT là giá tăng lên chóng mẹt ngay, lâu lâu đi qua cái VCC (VD2) thấy cont chạy cũng gớm. Trong tương lai khi VD2 khép kín hoàn toàn thì lượng cont đổ về đây sẽ tăng lên chóng mẹt. BOT tương lai e nghĩ nó sẽ là 1 trong những truc chính của q9.
--> từ đó suy ra e dự đoán là khi nào VD2 khép kín thì mới làm cái BOT :D:D:D, mà khi nào khép kín VD2 thì đợi cái trạm BOT XLHN thu gần xong. E chỉ đoán thôi nha các bác :D

Em thấy khu này tiềm năng cao, LP đang làm, Bưng Ông Hoàn cũng có hướng mở rộng. Thêm BOT đc như bác nói nữa là quá ngon roài

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Em thấy khu này tiềm năng cao, LP đang làm, Bưng Ông Hoàn cũng có hướng mở rộng. Thêm BOT đc như bác nói nữa là quá ngon roài
Khu này mình đã vào xem khảo sát rồi. Nhà 75m2 trừ đầu trừ đuôi thì xây dược khoảng 50m2 (trệt và 2 lầu). Nói chung thì cũng phù hợp gia đình 4 hay 5 nhân khẩu
Mua ở thì đc chứ đầu tư thì đất nền lời hơn nhiều

Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
sorry bác: "Khu này làm xong cái BOT là giá tăng lên chóng mẹt ngay"
--> e viết tắt "BOT = Bưng Ông Thoàn" :D

Hạng B2
18/12/18
408
246
43
31
sorry bác: "Khu này làm xong cái BOT là giá tăng lên chóng mẹt ngay"
--> e viết tắt "BOT = Bưng Ông Thoàn" :D
haha nãy giờ nghe BOT em nguyên cứu mà k biết BOT ở đâu.. hehe