Hạng B2
8/10/11
325
1.511
93
Em kiếm loanh quanh vòng xoay cao tốc thôi bác, 990 xa và cont quạ
Quanh cao tốc thì em thấy có 2 cái Coumpound bác nên xem xét; các cái khác em đều thấy không ưng; tất nhiên hàng đẹp thì tiền phải nhiều. 2 cái là Riviera Cove và Merita; bác xác định sống coumpound thì đừng mua mấy cái "compound nửa mùa" kiểu River Park với Rio Vista. Còn các coumpound khác ngoài Vành Đai thì cá nhân em ko thấy thích.

Chúc bác sớm mua đc nhà!

Hạng B1
8/5/17
65
70
18
30
Quanh cao tốc thì em thấy có 2 cái Coumpound bác nên xem xét; các cái khác em đều thấy không ưng; tất nhiên hàng đẹp thì tiền phải nhiều. 2 cái là Riviera Cove và Merita; bác xác định sống coumpound thì đừng mua mấy cái "compound nửa mùa" kiểu River Park với Rio Vista. Còn các coumpound khác ngoài Vành Đai thì cá nhân em ko thấy thích.

Chúc bác sớm mua đc nhà!

nửa mùa la sao bác ?

Hạng B1
9/4/13
69
593
63
Đất gần khu CNC thì chỉ có mỗi lý do để tư vấn cho khách hàng là cho Chiên Dza thuê, với công nhân,....
Trong khi đó các Chiên Dza thì 100% đều đi về khu trung tâm để sống hết dzồi, chứ dưới khu đó tiện ích chưa đủ để phục zụ . Sống ở khu CNC để hít không khí 24/24 thì có mà đi sớm.
Sống dưới đó nhiều khi nửa đêm thức giấc muốn đi xông hơi mà không có thì khó chịu !
Nghe nói dưới đó có cafe lùm và cafe võng cũng thoải mái lắm bác :)

Hạng B1
9/4/13
69
593
63
qua năm sau đường 990 chắc k còn cont đường nguyễn duy trinh vẫn còn nhưng mở rộng lộ giới thì củng đỡ. xa hơn vòng xoay tí nhưng đc cái quy mô lớn CĐT củng ok..
Năm sau ko còn cont vậy cảng dời đi đâu bán? Nghe bác nói chyện dời dễ như dời cột điện dzây? :)

Hạng B2
13/11/13
366
2.151
93
45
HCM
Thêm giấc mơ NDT với 990 cấm cont! Sao dạo này nhiều bánh vẽ vậy các anh!
Người ta mở NDT để lấy đường vô cảng, mỗi năm người ta thu mấy ngàn tỉ, mà các anh nói cấm là cấm vậy thôi!
anh nào vào đường 990 mà xuống tiền mua biệt thự nghĩ dưỡng thì chắc thần kinh bị gì đó, thà xuống nhơn trạch luôn cho lành