Thảo Luật Chung Nhà đâm ngõ

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/11/07
2.539
11.205
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Nói về phong thủy của nhà bị đường đâm mà không nói đến khí và gió là sai lầm lớn dấy các Bác .
Bác nào dã từng ở nhà hẻm cụt , nhà đường dâm lúc nào cũng phải lãnh đủ thứ mùi từ đầu hẻm thổi vào ....và dặc biệt là gió thì rất mạnh ......
Em nói thật chứ nhà làm ăn thì thích lộ thiên để mọi người thấy chứ ở thì thua toàn diện ......

Hạng B2
19/4/10
285
906
93
TP HCM
mình mơ ước có nhà bị đam như vậy để cho thuê đặt pano quảng cáo, được giá hơn nhiều so với các vi trí khác.

• Like
Reactions: panasonic
Hạng C
9/5/11
591
1
0
48
shrek1412 nói:
phuctrh nói:
He he vui nhỉ
dân xứ Vịt mình "mê tín " phết . Hình như bọn Tây lông nó chả xem xét gì cứ dọn vào ở (ở thuê) vô tư mà chả thấy thằng nào chết !!! là sao ta ... ???
E cũng không ngại nhà đâm ngõ, chỉ có điều sau này có mua bán thì thằng bán vịn vào đó mà ép giá thì khổ, cho nên đc giá mới dám mua.

Bác nói rất đúng..lúc mình cần bán nó sẽ dựa vào đó ỉ ôi đủ trò...mất giá trầm trọng đấy bác...cũng giống như một cô gái rất xinh nhưng thằng hàng xóm nó tán éo được nó mới nghĩ ra cái trò là nói xấu cô ấy bị...Sida...thế là nhiều anh ngon lành tử tế éo dám đến nữa.

Hạng D
5/8/06
2.080
32.225
113
Cái này tùy người thôi bác ơi. Nếu thực sự bác có kiêng cữ thì nên né vì mua mà cứ phập phồng nó có tốt hay xấu thì làm bác còn mệt hơn. Mình có thuê căn nhà cũng chính diện ngay ngã ba nhiều năm, làm ăn thấy cũng được nên đề nghị chủ nhà bán. Mình đưa ra giá còn cao hơn mấy căn sát bên nhà vậy mà ổng còn ko chịu bán nữa. Nói chung chuyện này tùy người tin hay không thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.