Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
Bác nói sao chứ, Altis dù có cũ bán đi dư sức mua FF mà?

Thanh_Corolla nói:
Ford thiết kế rất hay, mình đã sử dụng xe Altis, nhưng đi Focus thấy thích hơn nhiều. Nay đã bán Altis, dự định mua 1 chiếc Focus, nhưng chưa đủ tiền...

Tập Lái
27/6/11
13
0
0
bác thật có tâm
dù sao cũng thanks bác! nhưng em vẫn thích kiểu dáng của toyo hơn bác àh hợp gu với em hơn

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
45
S.O.S NT
Xe em Cerato của a Hải nhập, cũng mở cửa theo kiểu lẫy kép như bác xe đạp nói nhưng khi đang chạy tốc độ trên 20km thì ko thể mở được, ngược lại dưới 20 thì sẽ mở được, và dĩ nhiên tốc độ trên 20 thì cửa tự động lock

Hạng B2
1/10/08
164
88
28
Xin hỏi trường hợp "kích hoạt nút Lock Child" thì Người lớn đằng sau cũng không mở cửa sau được luôn phải không? hay mở được nhưng cần thêm thao tác.

<span style=""color: #000000;"">"Tuy nhiên, 2 cửa hành khách phía sau xe luôn có nút khoá trẻ em, Khi chở em bé đặc biệt các bác không nên chở phía trước, Bắt buộc chở ở phía sau và[style="color: #ff0000;"] kích hoạt nút Lock Child thì em bé ngồi trong xe sẽ không mở cửa được.</span> "[/style]

Hạng F
8/8/06
6.455
21.423
113
40
duchuy02 nói:
Xin hỏi trường hợp "kích hoạt nút Lock Child" thì Người lớn đằng sau cũng không mở cửa sau được luôn phải không? hay mở được nhưng cần thêm thao tác.

<span style=""color: #000000;"">"Tuy nhiên, 2 cửa hành khách phía sau xe luôn có nút khoá trẻ em, Khi chở em bé đặc biệt các bác không nên chở phía trước, Bắt buộc chở ở phía sau và[style="color: #ff0000;"] kích hoạt nút Lock Child thì em bé ngồi trong xe sẽ không mở cửa được.</span> "[/style]
Người lớn thoát ra ngoài bằng hai cửa trước và mở cho em bé từ phía bên ngoài bác ạ.

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
duchuy02 nói:

khi lock cửa thì cửa sau không mởi được từ bên trong đâu bác trừ khi gạc cái nút unlock mới mở từ trong được,còn lock child thì mở unlock cửa cũng không tác dụng chỉ mở được từ bên ngoài khi unlock trung tâm nhờ chức năng này mà em bị gẫy cái lock cửa khi chở người bạn trên xe không biết kéo mạnh 1 cái tèo lun