Hạng B1
9/4/15
88
99
18
43
Khâm phục độ kiên trì và chịu chơi của bác. Chúc bác hoàn thành niềm đam mê sớm nhé

Tập Lái
9/8/11
14
35
13
33
Khâm phục đam mê và kiến thức của bác. Mong clip tiếng máy sau khi độ xong

Hạng B2
23/10/14
139
55
28
49
Bác chủ nên ship 4 cái vỏ xe mới sx về chạy đi chứ lên cao tốc thử xe đạp phát 2 bánh sau nó nổ thì hỏng hết cái dàn chân sau, còn bác đi cafe thì lắp 4 cái vỏ cổ vào chạy cho đúng bài.

Hạng D
1/7/16
1.046
5.044
113
Đúng là lâu rồi mới có 1 bài viết tạo cảm hứng vào otosaigon mỗi ngày.
Anh có đọc bài độ con WRX bên box Su của anh bác sỉ củ chi chưa?

Cũng rất hấp dẫn :), mà giai đoạn sau ảnh chán OS nên nghỉ luôn ko cập nhật nữa.

Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Anh có đọc bài độ con WRX bên box Su của anh bác sỉ củ chi chưa?

Cũng rất hấp dẫn :), mà giai đoạn sau ảnh chán OS nên nghỉ luôn ko cập nhật nữa.
Khơi nguồn cảm hứng - sáng tạo. Tạo điểm nhấn liên tục và phát huy hết khả năng ưu tiên đăng bài của mọi thành viên có thể/ Đôi khi em muốn DM otosaigon. Đê bao anh em ra đi sạch. tạo sân chơi mới. diễn đần quái gì mà chẳng có bài mới mang tính kết nối diễn đàn gì cả. chỉ toàn up bài mới như kiểu thời sự và cho có là xong.
Xin lỗi bác chủ đã làm chệch hướng tý xíu bài viết. Nhưng em nể phục cái cách đam mê xe, quản lý thời gian và kiếm tiền, và chuyển tải bài viết (Update),thế đếch nào mà Bác đều dung hòa được cả. Có bài viết hay, phải có " văn" + " chất" kỹ thuật" thì mới gọi là oto/.
Vẫn lần nữa chúc Bác Chủ mạnh khỏe (Với em đây là duy nhất,cần và đủ để tạo ra dc những điều còn lại trong cuộc sống)
Hóng