@kombat: em nói về comfort chứ có nói về khoản chịu nổi những cú bay cầu đâu bác... mà em cũng nói rồi, STi hơn hẳn các xe khác, kể cả WRX khoản này vì giảm xóc cứng hơn hẳn... mà giảm xóc thể thao thì hem có thiên về comfort... cũng như bác Liêm đã nói, hy sinh comfort vì một chút gì đó khác người hehe :D

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Legacy giàn strut không ngon, không khuyến cáo đú đởn với STi. Bác khoavan nên thay cái bilstein strut vào rồi hãy làm ah

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Kombat nói:
@ bác Lê: Không đâu bác ơi, bác bay cầu nhiều chưa ạ, trước giờ em đi nhiều xe chưa thấy con nào chịu nổi những cú bay cầu và bay ổ voi chắc như Sti hết á! :D

@ anh Khoa: em chưa thử Legacy chứ mấy xe khác lỡ hố cầu là nghe cái rầm, cách đánh xéo xe lên cũng đỡ nhưng nguy hiểm. Bữa nào a thử mấy cái dốc cầu mà người ta phải giảm 40 mà anh chạy 60-80 á!

Anh thử đoạn SGN -CÀ MAU rồi Kombat .Tốc độ 80 km bay khoảng 8 lần , full tải

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Kombat tường thuật tình hình hôm nay đi em.
Sốt ruột quá !!!nghe đồn có GTR tham gia thì phải..

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Subaru và các tay ảnh giữ hết hình rồi anh ơi, em lo drift chả có tấm hình nào cả hu hu hu!!

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
chuyển một vài tấm ảnh susu vào đây cho đúng nhật ký, vừa hình vừa tiếng sinh động đi bác, lấy từ thread bên kia hay cái mới cũng mang tính minh họa keke