Tags
crv
Hạng B2
6/6/14
59
5
8
40
Mình ngồi lái CRV 2024 xong là hiểu liền tại sao xe này bán chạy top phân khúc. đời mới này khắc phục hầu hết các điểm chưa hài lòng trên bản cũ. êm hơn, rộng hơn, thoải mái hơn, nhiều công nghệ hơn.

Hạng C
8/11/13
57
4
8
RS màu xanh đen như bác chủ nói nhìn cứng cáp lịch thiệp.. màu trắng thì nhìn xe bề thế
Nhờ ae tư vấn mua Honda CRV RS Hybrid, chạy có ngon không?

Hạng B1
6/6/14
58
2
8
34
Em chạy qua Vios, Navara với Tucson và chạy (ké) xe của bạn bè đồng nghiệp Cx-5 với Sorento nên lúc chạy CRV mới so sánh và nhận xét. Trong đám xe gầm cao cỡ trung này thì em thấy CRV có cái hay riêng.
Nói gì thì nói, em thấy trong dàn xe Nhật, nội thất của Honda có chất lượng ổn từ các chi tiết da, nhựa, cần gạt, nút bấm, công tắc, các chi tiết đều chỉn chu và dễ sử dụng. những chiếc Civic đời 200x tới giờ nội thất nhìn vẫn bền đẹp.

Hạng B1
31/5/14
60
4
8
35
Em rất ưng e Crv Rs hybrid này luôn, có xe giao ngay ko ae?
ưng thì chốt mua thôi anh, nghe nói con này hàng nhập nên bữa giờ kiếm mua cũng khó đó. sợ trong lúc anh phân vân thì người ta giao xe hết rồi

Hạng B2
2/6/14
64
15
8
39
Người ta nói hybrid tiết kiệm nhất lúc đi đường phố phải không mấy anh?

Hạng B2
5/6/14
58
3
8
30
giá lăn bánh CRV mới bản Hybrid này bao nhiêu các bác? em thấy SG chạy mấy chiếc nhìn cũng mê quá
1,4 tỷ lăn bánh bác. bản này dc chuộng quá nên ký chờ hoặc đợi xe đại lý có slot báo là chốt liền. km ít phụ kiện.

Hạng B2
28/5/14
56
1
8
37
bdsmyland.com
Em cũng đang sở hữu CRV đây nhưng đời trước, đi xa khá nhàn và an toàn. Sensing hoạt động hiệu quả. Gần 4 năm rồi chưa gặp lỗi gì. Cứ đổ xăng thay nhớt và chạy. Xăng cộ tiết kiệm. Em nghĩ lên hybrid còn tiết kiệm hơn nữa