Tags
crv
Hạng B2
14/6/14
60
3
8
43
Được cái đi CR-V này người ngồi ít bị say xe hay mệt người. Đi xa khoẻ re :))
Cái này chuẩn, mẹ mình lớn tuổi say xe lắm mà đi chơi đứa em lái CRV 2021 khen đi khỏe

Hạng B1
16/6/14
54
4
8
32
Hanoi, Vietnam
Điểm ưng nhất của chiếc này với mình là sensing hoạt động rất ok. đi trong phố mà có sensing thì bảo đảm chỉ bị thằng khác đụng chứ ko bao giờ đụng thằng khác kkk

Hạng C
26/5/14
71
7
8
43
Thực tế thì nhà e đã lấy, chạy thì êm, tiết kiệm, 5 chỗ rộng miên man, công nghệ thì chắc bác cũng rõ rồi. Kết nhất 12 loa Bose cộng led nội thất nói chung. Ở trên cũng nhiều bác khen nó rồi nên mình nói thêm xíu để anh củng cố niềm tin mua xe thôi kkk

Hạng B2
16/6/14
51
1
8
32
Cái này chuẩn, mẹ mình lớn tuổi say xe lắm mà đi chơi đứa em lái CRV 2021 khen đi khỏe
Mình để ý xe có treo tốt thì mới đỡ vặn người say xe, chạy đường dài cũn không mệt. tất nhiêu là quan trọng người lái cũng phải chạy khéo.

Hạng B1
12/6/14
68
10
8
34
Còn đang tính đi đổi biển dài thì thấy bài này, theo mình thì xe có ngon không thì ra hãng lái thử, bảo dưỡng thì xe mới lăn bánh nên k biết nhưng sale bảo mình sêm sêm xe xăng thôi, nhưng chắc an tâm vì ít hỏng vặt.
Nhờ ae tư vấn mua Honda CRV RS Hybrid, chạy có ngon không?

• Like
Reactions: khoihd
Hạng B2
18/6/14
64
6
8
35
Điểm ưng nhất của chiếc này với mình là sensing hoạt động rất ok. đi trong phố mà có sensing thì bảo đảm chỉ bị thằng khác đụng chứ ko bao giờ đụng thằng khác kkk
Like cho câu chỉ bị thằng khác đụng chứ k bao giờ đụng thằng khác kkkk. Nhưng nói gì thì nói từ đợt em chạy chiếc con crv có sensing cái chạy hiền hơn, thay đổi cách lái, thấy người từ xa là mình rà chân thắng liền. Ngày xưa thấy người từ xa là cứ đoán coi họ có cắt ngang không rồi mới rà thắng. Sau nhiều lần có sensing thì giờ quen luôn là chân rà thắng, k đoán ý nữa

Hạng B2
17/7/12
181
6.721
93
Còn đang tính đi đổi biển dài thì thấy bài này, theo mình thì xe có ngon không thì ra hãng lái thử, bảo dưỡng thì xe mới lăn bánh nên k biết nhưng sale bảo mình sêm sêm xe xăng thôi, nhưng chắc an tâm vì ít hỏng vặt.
View attachment 3144555
Mấy anh os tàu ngầm mua xe đúng là nhiều, xe chạy ổn k anh

18/6/14
56
5
8
39
Hôm qua đại lý cũng ưng con này nhất, ngồi lên cái xe nó êm ái nhẹ nhàng tầm nhìn rộng thích hẳn ra. Nếu hỏi thế này chắc chủ xe đủ kinh phí rồi thì cứ nghe theo tiếng gọi con tim mà quất thôi