Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/4/10
285
906
93
TP HCM
khu nầy tình hình khá âm u, im ắng như là đang có một sự chuyển mình âm ỉ.
Đầu tư 1 lô để làm nhà ở trong tương lai là một lựa chọn hay....

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
bác nói đúng hợp ý em.:D
khdam nói:
khu nầy tình hình khá âm u, im ắng như là đang có một sự chuyển mình âm ỉ.
Đầu tư 1 lô để làm nhà ở trong tương lai là một lựa chọn hay....

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
tình hình là e tuần nào cũng qua khu này a. vì nhà bác e ở bên đó. khu này giờ có thêm vài nhà đang xây dựng, đại loại là chỗ mới đổ cát làm đường ở cuối đường 20m là hu oto 6 mở rộng nhưng giờ là bách giang các chủ hợp đồng pải chuyển qua ký với bách giang mà cái việc phân chia lô e thấy không hợp lý tý nào cả có bác nào đồng ý kiến ko nhỉ

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
Bởi vậy mới có giá đó bác ah . chứ vị trí này mà dc như KDC khác có lẽ giá cũng k kém APAk là mấy bác ah:D
haiha90 nói:
tình hình là e tuần nào cũng qua khu này a. vì nhà bác e ở bên đó. khu này giờ có thêm vài nhà đang xây dựng, đại loại là chỗ mới đổ cát làm đường ở cuối đường 20m là hu oto 6 mở rộng nhưng giờ là bách giang các chủ hợp đồng pải chuyển qua ký với bách giang mà cái việc phân chia lô e thấy không hợp lý tý nào cả có bác nào đồng ý kiến ko nhỉ

Hạng B2
20/7/11
271
2
18
49
haiha90 nói:

Trước đây, nghe nói Bách Giang này có khó khăn gì đó trong việc triển khai dự án ở Khu phố 4, PLA.
Nhưng bây giờ thì thấy nó đăng bán DA này với giá 10-11 triệu/m2. Không biết tình hình của nó có cải thiện gì không.

Tập Lái
1/8/12
13
0
1
hy vọng với sự rà soát các dự án treo, dự án chậm tiến độ của lãnh đạo TP sẽ mau chóng đốc thúc các dự án rùa...

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
Hết t3 này sẽ có thông tin về những dự án bị thu hồi :confused:
dunguyen21160 nói:
hy vọng với sự rà soát các dự án treo, dự án chậm tiến độ của lãnh đạo TP sẽ mau chóng đốc thúc các dự án rùa...

Hạng D
2/3/11
2.439
31.240
113
huyluc nói:
Hết t3 này sẽ có thông tin về những dự án bị thu hồi :confused:
Hôm nay 28 vẫn chưa có tin gì sao bác huyluc ? Hồi hộp wa', không biết An Thiên Lý có trong danh sách không nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.