Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/4/10
285
906
93
TP HCM
Cám ơn thông tin của quý vị.
"DO 10" là dự án nào vậy bạn?
Có bạn nào biết mối quan hệ giữa dự án ô tô 6 & dự án Bách Giang , vui lòng cho ttý thông tin.

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
e kéo cái topic này lên cái , có ai vào update thông tin k?
E đang tính mua 1 miếng làm nơi định cư , có bác nào có kèo thơm chỉ giúp e với ah. e xin đa tạ ah.:):):):)

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Qua Tết, RES10 có sự thay đổi nhân sự đầu tàu. Hy vọng đầu tàu mới có thể kéo DA chạy khoẻ hơn.
Đầu đường 30m phía xa lộ vừa mới giải toả xong, sắp tới sẽ thông đường 30m ra xa lộ (đoạn chưa thông khoảng 100m)
CDT 319 cho biết tháng 3/2013 bắt đầu làm hạ tầng, Him Lam kế 319 cũng nói là làm luôn.
Yêu cầu của bác Huyluc cụ thể thế nào ah, nếu thấy phù hợp đất của vài người quen chính chủ, e có thể giới thiệu bác tham khảo.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
Thanks bác hope ! tình hình là e cũng đang muốn kiếm 1 miếng đất để định cư , bjo mua đất để khoảng 2 năm nữa xây cũng được. e có tìm hiểu và đọc topic này rồi , thấy các bác cũng bàn bạc nhìu . e có tìm trên mạng gọi mấy ông mô giới nhưng hầu như là chưa có sổ và giá cũng cao. e mua là để ở nên k cần đường lớn.Bác có lô nào có sổ đỏ và giá rẻ chút thì giới thiệu em với.thanks bác nh !!!
Chúc bác và gd năm mới mạnh khỏe !
hope nói:
Qua Tết, RES10 có sự thay đổi nhân sự đầu tàu. Hy vọng đầu tàu mới có thể kéo DA chạy khoẻ hơn.
Đầu đường 30m phía xa lộ vừa mới giải toả xong, sắp tới sẽ thông đường 30m ra xa lộ (đoạn chưa thông khoảng 100m)
CDT 319 cho biết tháng 3/2013 bắt đầu làm hạ tầng, Him Lam kế 319 cũng nói là làm luôn.
Yêu cầu của bác Huyluc cụ thể thế nào ah, nếu thấy phù hợp đất của vài người quen chính chủ, e có thể giới thiệu bác tham khảo.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Cái đầu ra bên Đỗ Xuân Hợp giờ thay đổi làm ctrinh gì thế ạ ? ngày trước nó là phân lô nhà phố + BT .
Nếu mua đầu tư để ở bác xem lại khu vực xung quanh chợ Phước Bình có ok hơn không ? vì ngay chợ đã có chủ trướng làm trung tâm thương mại , riêng em thì khoái ở khu này hơn là QH xung quanh đó .

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
Ở TRONG PHƯỚC BÌNH GIÁ CŨNG ĐÂU RẺ HƠN ĐÂU BÁC;)
MINHSUZUKI nói:
Cái đầu ra bên Đỗ Xuân Hợp giờ thay đổi làm ctrinh gì thế ạ ? ngày trước nó là phân lô nhà phố + BT .
Nếu mua đầu tư để ở bác xem lại khu vực xung quanh chợ Phước Bình có ok hơn không ? vì ngay chợ đã có chủ trướng làm trung tâm thương mại , riêng em thì khoái ở khu này hơn là QH xung quanh đó .

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
E mới vao khu nay hum trước. E nghi cug fai vài năm nữa mới ngon dc. Có bác nào có dt nhỏ và giá tầm < 1,2t gọi cho e nhe!

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
Hôm 28 Tết em có ra BRC 1 vòng, thấy tình hình cũng sáng sủa, container đã mất tiêu - tuy nhiên ko rõ khi nào tụi CDT giao nền cho mình + đốc thúc bà con tiến hành XD để dự án sớm xôm tụ...
ko rõ bác hope có tin tức gì cập nhật dự án này sau Tết ko?

Status
Không mở trả lời sau này.