Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
em có lô L nè, chưa thấy động tĩnh gì cả.
Tuần trước lên địa ốc 10 gặp thằng quản lý nó bảo hiện giờ hết tiền làm hạ tầng rồi nên ráng chờ thêm 1 time vì bên nó đang chỉnh lại qui hoạch -> sẽ dư ra khoảng 100 căn -> sẽ bán tiếp, lúc đó sẽ có tiền làm hạ tầng, hy vọng trong năm nay sẽ xong cái vụ chỉnh qui hoạch này.

Tập Lái
16/11/11
21
2
3
h.t.duong nói:
Tuần trước lên địa ốc 10 gặp thằng quản lý nó bảo hiện giờ hết tiền làm hạ tầng rồi nên ráng chờ thêm 1 time vì bên nó đang chỉnh lại qui hoạch -> <span style=""color: #ff0000;"">sẽ dư ra khoảng 100 căn</span> -> sẽ bán tiếp, lúc đó sẽ có tiền làm hạ tầng, hy vọng trong năm nay sẽ xong cái vụ chỉnh qui hoạch này.
Đừng nói là lại cắt bớt diện tích công cộng nào đó cho cái vụ này nhé... Haizzz

Tập Lái
28/3/13
34
0
6
34
Quận 9
Chào bác huyluc. E là 1 sales of khu dự án BRC này. Hiện tại e có mấy lô phù hợp với nhu cầu của bác. Giá ~ 1,08 – 1,3tỷ, nếu còn nhu cầu thì cứ LH e chạy wa cafe và tư vấn thêm. sdt e: 090 242 9095 - Chỉnh

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/2/12
169
1
18
Em nghe sale nói toàn bộ Ô tô 6 trong năm nay bị UBNDQ ép phải ra sổ, không biết đúng không?
Tiện cho em hỏi hiện tại Ô tô 6 đã đóng tiền SDĐ chưa các Bác?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/4/12
458
14
18
eves nói:
h.t.duong nói:
Tuần trước lên địa ốc 10 gặp thằng quản lý nó bảo hiện giờ hết tiền làm hạ tầng rồi nên ráng chờ thêm 1 time vì bên nó đang chỉnh lại qui hoạch -> <span style=""color: #ff0000;"">sẽ dư ra khoảng 100 căn</span> -> sẽ bán tiếp, lúc đó sẽ có tiền làm hạ tầng, hy vọng trong năm nay sẽ xong cái vụ chỉnh qui hoạch này.

Theo em được biết thì địa ốc 10 đang xin điều chỉnh lại qui hoạch các lốc O,M,N và khu trung tâm thương mại
Lốc O,M,N ngày trước là biệt thự và nay xin điều chỉnh nhà phố để hoán đổi cho những người có đất bị thu hồi trong dự án Bắc Rạch Chiếc
Còn trung tâm thương mại hiện tại đã được phân lô(chưa được duyệt qui hoạch) -> <span style=""color: #ff0000;"">sẽ dư ra khoảng 100 căn</span>

Tập Lái
16/11/11
21
2
3
Maac nói:
Em nghe sale nói toàn bộ Ô tô 6 trong năm nay bị UBNDQ ép phải ra sổ, không biết đúng không?
Ôtô 6 chưa đóng tiền SDĐ bác à.
nguyen_vinh_cr nói:
eves nói:
h.t.duong nói:

Theo em được biết thì địa ốc 10 đang xin điều chỉnh lại qui hoạch các lốc O,M,N và khu trung tâm thương mại
Lốc O,M,N ngày trước là biệt thự và nay xin điều chỉnh nhà phố để hoán đổi cho những người có đất bị thu hồi trong dự án Bắc Rạch Chiếc
Còn trung tâm thương mại hiện tại đã được phân lô(chưa được duyệt qui hoạch) -> <span style=""color: #ff0000;"">sẽ dư ra khoảng 100 căn</span>
Thanks bác. Nếu đúng là như thế thì mật độ dân cư sẽ đông hơn ban đầu nhỉ.
Còn cái TTTM mà phân lô thì ko biết sau này dịch vụ, tiện ích khu này như thế nào nữa.

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
eves nói:
Maac nói:
Ôtô 6 chưa đóng tiền SDĐ bác à.
Thanks Bác.
Ẹc, chưa đóng tiền SDĐ thì ra sổ chỉ là bài ca hy vọng..

Tập Lái
23/3/13
25
0
1
TP HCM
mắt của tay GD otô 6 đang "giận" nhau, nghe nói vì vụ thuế đất giờ lại giận thêm.

Tập Lái
16/11/11
21
2
3
TúZó nói:
mắt của tay GD otô 6 đang "giận" nhau, nghe nói vì vụ thuế đất giờ lại giận thêm.
Vụ này là sao bác? Bác cho em xin thêm ít thông tin với.

Status
Không mở trả lời sau này.