Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
sohn97 nói:
@Manchester: bác ra đích thân ra VM xem thử coi, giá hạt dẻ hơn. Sau này cũng ngon mà. Đâu nhất thiết phải APAK
Dạ, để bữa nào em ra thử xem. Cảm ơn bác.

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
haison8x nói:
Maac nói:
Mới đây em cũng kết BRC ghê vì cái vị trí, tính xuống tiền luôn cách đây hơn tuần, nhưng trước ngày ra công chứng thì chủ đất thay đổi không bán mặc dù bạn sales hỗ trợ hết mình...nhưng có khi lại may...
Bác Maac thỏa thuận giá với người ta bao nhiêu vậy, cho em con số để em tham khảo

Vấn đề tế nhị này pm nhé Bác. Nhưng cách đây hơn tháng em cũng như Bác đi ra đi vô BRC không dưới 10 lần, chỉ để tham khảo dân cư và coi vị trí đất nhưng cuối cùng vỡ gạch và giờ chuyển hướng

Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Maac nói:
haison8x nói:
Maac nói:
Mới đây em cũng kết BRC ghê vì cái vị trí, tính xuống tiền luôn cách đây hơn tuần, nhưng trước ngày ra công chứng thì chủ đất thay đổi không bán mặc dù bạn sales hỗ trợ hết mình...nhưng có khi lại may...
Bác Maac thỏa thuận giá với người ta bao nhiêu vậy, cho em con số để em tham khảo

Vấn đề tế nhị này pm nhé Bác. Nhưng cách đây hơn tháng em cũng như Bác đi ra đi vô BRC không dưới 10 lần, chỉ để tham khảo dân cư và coi vị trí đất nhưng cuối cùng vỡ gạch và giờ chuyển hướng
Share luôn đi bác cho anh em tham khảo luôn. Đâu có gì tế nhị nhỉ. Bác cứ thông tin diện tích, đường bao nhiêu m, giá chốt lúc đó. Vậy thôi.

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
Em biết lô này cũng nhờ 1 sales OS giới thiệu, kế hoạch không thành cũng coi như kỷ niệm. Bác nào muốn biết pm nhé, vì public không tiện.

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
@Bác Hope:
Vẫn còn người bán giá 11.5 đó, 100m2, là từ lô O (lô tái định cư) tách ra. Em thấy có vẻ ổn, tiếc là em đang ôm 1 căn chung cư tái định cư & 1 lô đất chưa có giấy tờ. nên em không muốn mạo hiểm thêm nữa. Chắc tầm cuối năm nay, em giải quyết được lô đất chưa giấy tờ kia rồi mới dám tiếp tục mạo hiểm
Nhưng cuối năm thì không biết giá cả thế nào

@Bác Maac:
Em chưa có quyền PM bác ợ, bác có thi PM dùm em cái giá hồi đó bác mua hụt để em tham khảo với

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
haison8x nói:
@Bác Hope:Vẫn còn người bán giá 11.5 đó, 100m2, là từ lô O (lô tái định cư) tách ra. Em thấy có vẻ ổn, tiếc là em đang ôm 1 căn chung cư tái định cư & 1 lô đất chưa có giấy tờ. nên em không muốn mạo hiểm thêm nữa. Chắc tầm cuối năm nay, em giải quyết được lô đất chưa giấy tờ kia rồi mới dám tiếp tục mạo hiểmNhưng cuối năm thì không biết giá cả thế nào
 @Bác Maac:Em chưa có quyền PM bác ợ, bác có thi PM dùm em cái giá hồi đó bác mua hụt để em tham khảo với

Đã pm cho bác, have fun@

Tập Lái
16/11/11
21
2
3
@Bác Maac: nếu được bác PM cho e tham khảo với. Cảm ơn bác trước :)

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Bác nào có lô O 80m2, đất Bắc Rạch Chiêc thì PM em nha

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Lo O la 5x20=100m2 chu k co 80m2. May lo tai dinh cu o tuot luot phia trg giap khu dan cu hien huu va la tai dinh cu nen nhieu nguoi k muon mua, nen gia no nhu vay ma lau roi van k co nguoi mua. Bac xuong xem thuc te chinh xac vi tri lo do thi moi co so sanh voi cac lo khac dc.
(Sorry may em phan mem nao cung danh tieng Viet dc ma vo day thi k the, sua mai van chua dc)

Bac Macc pls PM gium e ma nen va gia bac da deal dc k bac? Cam on bac truoc.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.