Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
:D em vuon trung thanh voi BDS bac Tuan ui, cam on bac da giup e (sorry tieng Viet may e dang bi van de)
So dt bac Tuan cho la cua e, bac HaiSon cu hoi thoai mai. Ma qua nay co may nguoi hoi tin tuc, k biet co bac Haison chua?
Cai cau sat sau khi hoan thanh duong duoi chan cau thi se do bo, tu BRC ve thanh pho di giong nhu duong Tran Nao duoi cau SG bay gio.
Bac HaiSon thac mac ve gia ca nhu vay la dung su thuc thang truoc, lo 11.5 (dai hon lo rao 15) la nguoi ban qua ket tien nhung da ban roi, lo kia van rao 15. Bay gio bac thay con lo nao tuong tu gia 11.5 nua khg bac, nguoi mua lo 11.5 van muon mua them may lo nhung khg kiem ra gia re nua.
So hong thi Dia oc 10 dang bat dau lam cho nhung nha da xay tren dat Dia oc 10 do bac (dang bat dau tach so)
Khong rieng gi Dia oc 10, bay gio chac nhieu DA khac cung bi bat buoc phai lam so hong cho khach hang theo chu truong cua NN.

Tập Lái
20/5/13
3
0
1
hope nói:
:D em vuon trung thanh voi BDS bac Tuan ui, cam on bac da giup e (sorry tieng Viet may e dang bi van de)
So dt bac Tuan cho la cua e, bac HaiSon cu hoi thoai mai. Ma qua nay co may nguoi hoi tin tuc, k biet co bac Haison chua?
Cai cau sat sau khi hoan thanh duong duoi chan cau thi se do bo, tu BRC ve thanh pho di giong nhu duong Tran Nao duoi cau SG bay gio.
Bac HaiSon thac mac ve gia ca nhu vay la dung su thuc thang truoc, lo 11.5 (dai hon lo rao 15) la nguoi ban qua ket tien nhung da ban roi, lo kia van rao 15. Bay gio bac thay con lo nao tuong tu gia 11.5 nua khg bac, nguoi mua lo 11.5 van muon mua them may lo nhung khg kiem ra gia re nua.
So hong thi Dia oc 10 dang bat dau lam cho nhung nha da xay tren dat Dia oc 10 do bac (dang bat dau tach so)
Khong rieng gi Dia oc 10, bay gio chac nhieu DA khac cung bi bat buoc phai lam so hong cho khach hang theo chu truong cua NN.
Có thông tin gì về quy hoạch điều chỉnh 1/500 của Địa ỐC 10 chưa bác Hope? Em đang tính xây nhà nhưng vẫn chưa thấy giao đất.

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Cai 1/500 moi van chua duyet. Hop dong bac neu da qua han giao dat thi cu len CDT ma doi dat bac o, ru them nguoi khac nua cho dong vui.

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Bữa em có đi tới khu này, gặp sale tên Tuấn, dắt vô cái khu tuốt phía trong, thấy đã phân lô bằng cách xây gạch thẻ. Theo như sale Tuấn thì miếng này giống giống tái định cư, gốc 8 củ, giờ bán lại chênh lệch 2 củ. 5x20 = 1 tỏi, đưa trước 800. Em có hỏi thêm một số thứ thì bác Tuấn không biết (sale lạ thế chứ
).
Cuối cùng thì hẹn thứ 7 này vô địa ốc 10 gặp chị của bác Tuấn để hỏi thêm

Hạng B1
9/4/13
54
66
18
Tôi là một giáo viên hưu trí. Tôi cũng muốn mua một nền ở dự án này để tiện việc đi lại. Nghe quảng cáo nhiều nhung ngày hôm qua tôi mới chính thức đến dự án để chiêm ngưỡng. Kết quả là quá thất vọng: đường không ra đường, lề đường không có, lởm chởm da beo v.v... So với dự án bên Phước Long B thì một trời một vực. Thật tình thấy dân mình hiền thiệt. Chủ đầu tư ăn ốc bắt người mua đổ vỏ....

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
Mới đây em cũng kết BRC ghê vì cái vị trí, tính xuống tiền luôn cách đây hơn tuần, nhưng trước ngày ra công chứng thì chủ đất thay đổi không bán mặc dù bạn sales hỗ trợ hết mình...nhưng có khi lại may...

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
Maac nói:
Mới đây em cũng kết BRC ghê vì cái vị trí, tính xuống tiền luôn cách đây hơn tuần, nhưng trước ngày ra công chứng thì chủ đất thay đổi không bán mặc dù bạn sales hỗ trợ hết mình...nhưng có khi lại may...
có khi lại may hả bác :D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Maac nói:
Bác Maac thỏa thuận giá với người ta bao nhiêu vậy, cho em con số để em tham khảo

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
Em cũng tiêc cho cái dự án này. Vị trí đẹp vậy mà đưa mấy thằng chủ đầu tư nó cho ra nông nổi vậy. Cách đây 2 năm em cũng xuống đó, nhìn thấy hoang tàn quá nên không dám mua. Giờ xuống đó còn thê thảm hơn. Bác nào mua xác định tầm 10-20 năm nữa thì OK.
Năm 2007, em mua ben Nam Long-Kiến Á để làm nhà. Bây giờ 6 năm rồi, hạ tầng cũng không thay đổi gì nhiều. Với BRC, em dự ít nhất 10 năm nữa thì mới sáng được, 20 năm nữa mới đông vui.
Cái dự án ap-ak cũng mất hơn 20 năm mới được như hôm nay nhưng vẫn còn ngỗn ngang.

Hạng B2
18/6/11
230
192
43
Germany
@Manchester: bác ra đích thân ra VM xem thử coi, giá hạt dẻ hơn. Sau này cũng ngon mà. Đâu nhất thiết phải APAK

Status
Không mở trả lời sau này.