Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Em đang tích cực kiếm xèng để cuối năm nay xây 1 loạt đơi, k biết từ giờ đến cuối năm có kiếm đủ xèng k nữa. Ở đây xây có thể xin đc giấy phép XD có hầm nhá các bác. Bây giờ xây xong làm đc sổ hồng luôn nên e nôn nóng quá.
Các bác xuống xây với e cho xôm tụ đê :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
em chuẩn bị gồi nè, xây 4 tường bao quanh, làm cái nhà nho nhỏ & quất cái hồ bơi trước để cuối tuần ra vi vu, khi nào sầm uất tính tiếp

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
hope nói:
Em đang tích cực kiếm xèng để cuối năm nay xây 1 loạt đơi, k biết từ giờ đến cuối năm có kiếm đủ xèng k nữa. Ở đây xây có thể xin đc giấy phép XD có hầm nhá các bác. Bây giờ xây xong làm đc sổ hồng luôn nên e nôn nóng quá.
Các bác xuống xây với e cho xôm tụ đê :D
Mợ cho em lô đất, em xuống xây với mợ liền. Em nghe nói mợ nhiều lắm.

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
@Huyluc: E xây lô A bác ợ
@Manchester: e mà nhiều lắm thì chả phải lo cày cuốc bạc đầu bác ui.
@h.t.duong: cho thuê hồ bơi k bác :D

Hôm qua có bác nào đi ọp với RES10 k, share cho bà con ít thông tin cụ thể dzới. E chưa đc mời ọp

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn
hope nói:
@Huyluc: E xây lô A bác ợ
@Manchester: e mà nhiều lắm thì chả phải lo cày cuốc bạc đầu bác ui.
@h.t.duong: cho thuê hồ bơi k bác :D

Hôm qua có bác nào đi ọp với RES10 k, share cho bà con ít thông tin cụ thể dzới. E chưa đc mời ọp
Chắc RES10 nó sợ mợ nói nhiều quá nên k mời nữa
. Mợ tiên phong xây đi cho mọi người theo., e thấy giờ ở đó xanh mát lắm rùi :D . Vừa thoáng mát vừa thiên nhiên lun, hôm trước em xuống thấy 1 đàn heo đang đi kiếm ăn luôn, mà nó k sợ người...vui lắm.:D

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Em cũng tính xây xong nuôi luôn 1 đàn heo, 1 đàn bò ăn cỏ thiên nhiên k phải cỏ trồng, thả mấy đàn cá xuống con rạch trước nhà, nuôi luôn đàn vịt nữa cho xôm tụ..., trang trại hoành tráng trong nội thành

Tập Lái
15/7/13
1
0
0
h.t.duong nói:
em mới alo tụi sale, kết quả vậy nè :
ngày mai sẽ có 1 số nền đã hoàn tất đóng tiền & giao nền rồi sẽ được mời họp, được giới thiệu với 1 số nhà thầu -> khuyến khích xây dựng ngay để tiến độ dự án sống lại (đa số các lô ko nằm trong điều chỉnh quy hoạch 1/500 sẽ được tuần tự mời họp, ngoại trừ các nền nằm trong các lô A - L - M - N -0 là chưa họp được vì phải chờ qui hoạch 1/500 thông qua)

VẬY LÀ TÍN HIỆU BẮT ĐẦU SÁNG RỒI ĐÓ !!! OYEAHHHH !!!
(các bác muốn check thêm có thể alo tụi sale DO.10 là Mr.Luân / Ms.Hiếu 3927.1807 / ext 29)

Hạ tang chưa ra cái gì hết thì làm sao xây hả các mợ? Có ai biết kế hoạch làm đường xá của RES 10 không ạ? Em nghĩ cứ làm xong đường xá, đẹp như khu Nam Long là mọi người xây ào ào thôi, chứ khuyến khich mọi người xây nhà dọc theo các con đường đất thì sao khả thi được

Status
Không mở trả lời sau này.