Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/4/12
58
10
8
Q9
Em thấy họ cũng đáng được tuyên dương đấy chứ!
Link http://phodongvillage.com/tin-su-ki...rien-ben-vung-2014-va-thuong-hieu-uy-tin-2014
SCC vui mừng đón nhận giải thưởng kép: “Doanh Nghiệp Việt Nam Phát Triển Bền Vững 2014” và “Thương Hiệu Uy Tín 2014”

Ngày 20/12/2014, Công ty Cổ Phần Xây Dựng Sài Gòn (SCC) với thương hiệu PhoDong Village đã vinh dự nhận giải thưởng: “Doanh Nghiệp Việt Nam Phát Triển Bền Vững 2014” và “Thương Hiệu Uy Tín 2014” do Ủy Ban Liên kết Thương mại Toàn cầu - GlobalGTA (EU) phối hợp cùng Viện Doanh nghiệp Việt Nam tổ chức bình chọn và trao tặng. Buổi lễ trao bằng chứng nhận đã được tổ chức long trọng tại Trung tâm Hội nghị T-78, Văn Phòng Trung Ương (Bộ Chính Trị). SCC cũng là một trong số ít những công ty Bất Động Sản tại Việt Nam được vinh danh tại sự kiện này.

Ủy ban Liên minh Thương mại Toàn cầu – Global GTA có chức năng khảo sát, đánh giá, công nhận năng lực cạnh tranh của Doanh Nghiệp Việt Nam
Giải thưởng “Doanh Nghiệp Việt Nam Phát Triển Bền Vững 2014” và “Thương Hiệu Uy Tín” được tổ chức thường niên nhằm tôn vinh những doanh nghiệp có định hướng phát triển ổn định, tài chính bền vững, nắm bắt xu hướng thị trường, quan tâm đến người lao động và trách nhiệm xã hội. Đây cũng là những năng lực vượt trội của SCC so với những công ty khác trong ngành để vinh dự được có tên trong sự kiện uy tín này.

Tập Lái
5/10/11
0
23
2
Chủ doanh nghiệp nho nhỏ như em mà còn suốt ngày được chào mời nhận giải thưởng thương hiệu này nọ, được trao bởi mấy bác toa toa mà cũng thấy giá quanh quẩn 20tr, thích thì làm một bài điển hình trên báo cũng được. Nên doanh nghiệp nào bỏ xiền để nhận mấy cái giải mèo mửa nào đó em tự dưng lại nghi ngờ đến khả năng của nó mới chết.

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
Thời đại công nghệ thông tin mà mợ, ai cũng có thể có ý kiến hoặc là fan hoặc là anti. Người mua thì cũng mua mà nếu có sai thì chính họ chịu trách nhiệm chứ không ai trả tiền thay cho. Cũng có thể xem những lời của fan và anti tham khảo cho quyết định cuối cùng của mình thôi. Mình tranh cãi làm gì cho mệt. Hữu xạ tựu nhiên hương, nếu SCC làm tôt và chứng minh cho mọi người thấy lời của anti là sai thì lúc đó anti sẽ tự rút lui và fan sẽ chiếm đa số và ngược lại.:3danbanh:

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
Hi Bác!
Giờ này là mí em muốn sụp xuống nhưng vẫn ráng gõ vài chữ gửi Bác ;)
1. Cách dùng từ của em chưa chuẩn lắm để Bác hiểu lầm... em xin lỗi... :) ( nhờ chọc Bác giận nên Bác mới phun thông tin ra đó chứ! hihi )
2. Các câu hỏi trên ko cần chuyển cho ai hết đâu ạ, vì trong câu hỏi của Bác các vấn đề dường như cũng chưa đến mức nghiêm trọng như Bác nêu lúc đầu. Vì
Thị trường BĐS trong thời gian từ 2006 - nay, trải qua bao lần chìm nổi... các chủ đầu tư lớn hay nhỏ cũng bị ảnh hưởng rất nhiều từ các cuộc khủng hoảng đó... và các dự án vì thế có thở oxy thì cũng dễ hiểu...
Chính vì vậy, trong giai đoạn này, TPHCM nói chung và Q2 nói riêng đang được ưu ái: cơ sở hạ tầng được nâng cấp, đường xá thông ( cao tốc LT-VT đầu Q1/2015 thông, vành đai Q3/2015 thông, mở rộng Đồng Văn Cống 60m Q1/2015..), triển khai KĐT mới Thủ Thiêm....và còn nhiều các hạng mục khác nhằm để kích cầu thị trường... tạo thêm nhiều giá trị từ BĐS....mà mấy năm trở về đây nằm bất động ko chịu "sản" ạ!
Câu cuối của Bác có nói "có chị NTPT là PTGD là người có tâm & tầm" nhiêu đó thôi cũng đủ cho các Bác các Mợ yên tâm hơn chính vì vậy sao các Bác các Mợ không mở lòng để giúp SCC có thêm niềm tin hoàn thành tốt 1 sản phẩm, 1 hướng đi mới ạ ...Vì có mấy CĐT có tầm và có tâm như Bác ưu ái dành cho chị NTPT.
Và vì là hướng đi mới nên cũng dễ hiểu vì sao SCC cam kết đầu tư hoàn thiện khu ĐT xanh Phố Đông Village hơn 41ha nhằm tạo ra 1 phân khúc mới tăng thêm giá trị đất cho khu Cát Lái- cửa ngõ của giao thông- công nghiệp- hành chính...tạo cho khách hàng thêm 1 không gian xanh khép kín với đầy đủ tiện ích như các căn hộ chung cư cao cấp... đúng kg Bác?
Hy vọng em không làm Bác khó chịu vì phần trả lời trên.
Cám ơn những ý kiến đóng góp của Bác!
Em học văn hơi dốt, câu cú lủng củng... Bác đọc ko êm thì bỏ qua dùm em!
Và cuối cùng em chuyên đất Q2... bữa nào Bác qua Q2 xem đất với Anh sale ilyily...( mà cứ giả vờ lâu lâu hỏi em để em trả lời ấy! hí hí ).... thì em mời Bác ly cafe đc ko ạ?!:)
Mà bữa giờ đi công tác không vào otosg được, giờ lên thấy các bác ném đá cái PhoDong village của em đã quá :3dgoidien:. Em nghĩ đó là điều rất tốt vì "Vật cực tất phản, Lạc cực tất bi, Thái hợp tất ly, Thế thạnh tất suy,Bĩ cực thái lai..." Đó là luật thay đổi luôn luôn, nhưng có tính cách tuần hoàn. Không bao giờ suy hoài, mà cũng không bao giờ thạnh hoài. Hết suy tới thạnh, hết thạnh tới suy. Cho nên khi được thạnh thì phải phòng lúc suy, ấy mới gọi là trí. Em nói lan man quá không biết mợ Hannabibi mời em ly cafe được không ạ :)

Tập Lái
15/6/14
35
564
83
44
bác hana cho em hỏi đuong vào khu nay ngoài đồng văn cống ra còn đuong tu vanh đai 2 khi nào mới làm ạh

Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
bác hana cho em hỏi đuong vào khu nay ngoài đồng văn cống ra còn đuong tu vanh đai 2 khi nào mới làm ạh
Đường Đại Mộc sẽ kết nối vành đai Đông vào quý 3/2018 nha Bác!
Trong đầu quý 1 năm sau sẽ khởi công các hạng mục như:
Mở rộng Đồng Văn Cống 60m chia làm 6 làn đường. Triển khai 4 nút cao độ ngay nút xoay Mỹ Thuỷ - Cầu Phú Mỹ - Đồng Văn Cống nhằm giải quyết tình trạng ùn tắc, giao thông chồng chéo trong thời gian qua!
tín hiệu vui trong năm sau chắc nhiều Bác đã biết: Vào lễ 30/4 năm sau, sẽ cấm các Bác công lưu thông tuyến Từ đầu Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống đến vòng xoay! Do thời điểm đó thông tuyến vành đai Đông ra trạm 2 rồi ạ!

• Like
Reactions: Bintasu and vnair
Hạng C
22/2/11
542
7.361
93
Sài Gòn
với lại DVC cái đoạn qua VV của em có đc mở rộng hem mợ? hay chỉ mở khúc vào cảng?

Status
Không mở trả lời sau này.