Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
Khu đó còn mấy mươi lô Invesco đường 60m em nghe giá 14.3tr/m2. Sổ đỏ từng lô cho khách hàng.
Khi mua còn về tiện ích nội khu, MĐXD, quy hoạch đồng bộ.... nếu mua 14,3tr/m2 như bạn nói thì sau này tự xây nhìn tạp nham chưa kể đến an ninh, tới đó vắng teo có 1 mình nhà mình sống với ai ko biết

21/9/14
9
9
3
35
Khi mua còn về tiện ích nội khu, MĐXD, quy hoạch đồng bộ.... nếu mua 14,3tr/m2 như bạn nói thì sau này tự xây nhìn tạp nham chưa kể đến an ninh, tới đó vắng teo có 1 mình nhà mình sống với ai ko biết
Bác có đi xuống khu đó xem vị trí chưa mà phán lung tung thế

Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
Hai Bác đang nói dự án phía ngoài khu compound Phố Đông Village ạ? Chứ trong Phố Đông Village em thấy có bảo vệ gác 24/24 mà, quy hoạch thì đồng bộ, đầy đủ tiện ích: hồ bơi, sân tennis, GYM, Yoga, sauna, khu vui chơi cho trẻ, công viên, siêu thị mini... đầy đủ như 1 căn hộ chung cư cao cấp.

• Like
Reactions: huythinh15
Tập Lái
Hai Bác đang nói dự án phía ngoài khu compound Phố Đông Village ạ? Chứ trong Phố Đông Village em thấy có bảo vệ gác 24/24 mà, quy hoạch thì đồng bộ, đầy đủ tiện ích: hồ bơi, sân tennis, GYM, Yoga, sauna, khu vui chơi cho trẻ, công viên, siêu thị mini... đầy đủ như 1 căn hộ chung cư cao cấp.
đang nói phía ngoài Mợ Hana àh

• Like
Reactions: hannabibi
Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
Làm sao mà trách Mợ Hanna được, nhờ chị giúp đỡ em nữa kìa? Trong nghề còn yếu nên phải học hỏi nhiều ở Mợ Hanna chứ...Ngưỡng mộ lâu lắm rồi h mới nói^^
Dạ, em cám ơn! chúc Bác năm mới có nhiều tín hiệu vui trong công việc!có gì PM nha Bác!
Tránh làm loãng thớt của Bác Bác các Mợ!

• Like
Reactions: huythinh15
Status
Không mở trả lời sau này.