Hạng C
27/11/10
533
145
43
Nếu độ ồn như thế này thì coi như là ok quá rồi. Đúng là ít ồn hơn hẳn con cũ nhé!

khoang em nó cũng rộng, thích hợp với người hay chở đồ đi xa nữa. Gia đình tự đi du lịch gần gần cũng ok nhé. Nhà em thường như vậy lắm. :p

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
con CRV 2015 đc đánh giá tốt về độ ồn khá "dễ chịu" so với những con trước. Các bác thích thì cứ múc khỏi lăn tăn nhé.

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Em đã chạy thử CR-V thì cảm nhận là khi chạy vào những đoạn đường lởm chởm sỏi đá thì bánh xe của em CR-V chạy đằm thắm, ấm áp so với lốp của em CX5 các bác ạ, giảm xóc ngon hơn ;)

Hạng F
1/8/12
5.738
5.765
113
TP HCM
Em đã chạy thử CR-V thì cảm nhận là khi chạy vào những đoạn đường lởm chởm sỏi đá thì bánh xe của em CR-V chạy đằm thắm, ấm áp so với lốp của em CX5 các bác ạ, giảm xóc ngon hơn ;)
Bác này nói đúng CR-V 2015 chạy khác hẳn.

Tập Lái
19/9/10
19
3
3
Từ dòng CRV 2013 tại các thị trường ngoài Việt Nam Honda đã dự dụng động cơ Earth Dreams, được đánh giá cao hơn Skyactive của CX5.
Trong khi CRV 2015 Việt Nam tiếp tục dùng động cơ iVetec đã dùng hơn 10 năm nay.
Dự là doanh số CX5 vẫn tiếp tục vượt CRV tại thị trường Việt Nam!

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
^ dù có dùng động cơ cũ nhưng so với CX5 mình vẫn thích CRV hơn. Hi vọng những bản sau của CRV sẽ có những thứ bác mong muốn

Hạng C
27/11/10
533
145
43
^ dù có dùng động cơ cũ nhưng so với CX5 mình vẫn thích CRV hơn. Hi vọng những bản sau của CRV sẽ có những thứ bác mong muốn

Em cũng thấy như bác vậy ạ. Nếu mà lỡ trót yêu hay có cảm tình gì với CRV thì khó mà bỏ được em nó lắm. Hàng bền đẹp, chất lượng Nhật nữa chớ! :D

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Từ dòng CRV 2013 tại các thị trường ngoài Việt Nam Honda đã dự dụng động cơ Earth Dreams, được đánh giá cao hơn Skyactive của CX5.
Trong khi CRV 2015 Việt Nam tiếp tục dùng động cơ iVetec đã dùng hơn 10 năm nay.
Dự là doanh số CX5 vẫn tiếp tục vượt CRV tại thị trường Việt Nam!

Không phải cái nào mới cũng là tốt hơn đâu bác ạ. Với công nghệ của mình thì Honda đã có những cải tiến nhất định để động cơ cũng như thiết kế ổn nhất rồi. Nói chung khi lái thử thì em thích CRV hơn nhiều ạ.

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Không phải cái nào mới cũng là tốt hơn đâu bác ạ. Với công nghệ của mình thì Honda đã có những cải tiến nhất định để động cơ cũng như thiết kế ổn nhất rồi. Nói chung khi lái thử thì em thích CRV hơn nhiều ạ.
Đúng rồi, các bác chưa lái hay chém, phải chạy thử mới biết được cảm giác lái nó khác nhau thế nào. CR-V chạy đằm thắm và ngon lành cành đào hơn. Cảm giác chắc tay lái, khác hẳn so với các em xe khác.